Tafsiri ya mashineUkurasa huu umetafsiriwa kwa mashine na unasubiri ukaguzi wa Wizara. Kwa maandishi rasmi, soma toleo la Kiingereza.Soma kwa Kiingereza
Mkenya matatani nchini Thailand? Kukamatwa, kulazwa hospitalini, pasipoti iliyopotea, mgogoro - Wizara inajibu 24/7.Emergency abroad? 24/7
Habari za Vyombo vya Habari

Habari, Bangkok

Taarifa kwa vyombo vya habari, matamko na Habari kutoka ubalozi wa Kenya, na Matukio yajayo kwa Wakenya nchini Thailand.

Matukio yanayokuja

Matukio Yote & RSVP →
Kimesajiliwa.

Ripoti na mkataba

Zote →

Hakuna hati za nchi mbili na Thailand zilizochapishwa bado. Tazama ripoti na mikataba yote.

Kabla ya kusafiri

Tahadhari za safari

Zote →