Tafsiri ya mashineUkurasa huu umetafsiriwa kwa mashine na unasubiri ukaguzi wa Wizara. Kwa maandishi rasmi, soma toleo la Kiingereza.Soma kwa Kiingereza
Wakati wa dharura nje ya nchi? Vikwazo, hospitali, kupoteza pasipoti au dharura: wasiliana na ubalozi/misheni ya Kenya masaa kumi na mbili kwa siku.Emergency abroad? 24/7
Ushauri wa kibalozi

Tahadhari za safari

Kabla ya kusafiri, angalia ushauri wa Wizara kwa eneo unakoenda. Hali zinaweza kubadilika haraka. Jisajili na misheni ya Kenya iliyo karibu nawe ili tuweze kukufikia, na uhakikishe hati zako za kusafiria ziko halali.

Jinsi ya kusoma viwango

Viwango Vinne vya Ushauri

Kila ushauri una mojawapo ya viwango vinne. Kiwango huonyeshwa kwa maneno na pia rangi.

  • Kiwango cha 1Tahadhari za kawaidaChukua tahadhari zilezile za kila siku ambazo ungechukua ukiwa Mwanzo. Hali kwa ujumla ni shwari.
  • Kiwango cha 2Tahadhari zaidiKuwa mwangalifu zaidi kuliko kawaida. Kuna hatari kubwa zaidi za usalama katika baadhi ya maeneo.
  • Kiwango cha 3Fikiria upya safariEpuka safari zisizo za lazima. Hatari kubwa zinaweza kuathiri usalama wako, uhuru wa kutembea au upatikanaji wa huduma.
  • Kiwango cha 4UsisafiriUsisafiri. Ikiwa tayari uko huko, ondoka ikiwa ni salama kufanya hivyo na Wasiliana na misheni iliyo karibu nawe.

Hakuna tahadhari za safari zilizochapishwa kwa sasa.

The Ministry issues advisories for specific countries when circumstances require it. None is in force today. Absence of an advisory is not advice that travel is safe. Check the conditions of your destination and your airline before you travel, and register with your nearest mission so we can reach you.

Jisajili unaposafiri au kuishi nje ya nchi →

Kabla ya kusafiri

Safiri ukiwa umetayarishwa, safiri ukiwa umesajiliwa

Sajili safari yako na misheni ya Kenya iliyo karibu nawe ili tuweze kukufikia wakati wa dharura, na uweke namba ya simu ya huduma za kibalozi ya saa 24/7 karibu.