Tafsiri ya mashineUkurasa huu umetafsiriwa kwa mashine na unasubiri ukaguzi wa Wizara. Kwa maandishi rasmi, soma toleo la Kiingereza.Soma kwa Kiingereza
Wakati wa dharura nje ya nchi? Vikwazo, hospitali, kupoteza pasipoti au dharura: wasiliana na ubalozi/misheni ya Kenya masaa kumi na mbili kwa siku.Emergency abroad? 24/7
Ubalozi · Ujumbe Mkuu · Makonsuli · Misheni Kudumu

Pata ubalozi/misheni ya Jamhuri ya Kenya karibu na wewe.

Tafuta kwa jiji au nchi ili kupata ubalozi/misheni husika mahali ulipo – na anwani, saa za ufunguzi, huduma na nambari ya simu ya dharura 24/7.

Mtandao wetu wa kimataifa

Ubalozi/Misheni za Jamhuri ya Kenya ulimwenguni

Ubalozi, misheni, ubalozi mkuu na makonsuli 75 wanawakilisha Jamhuri ya Kenya nje ya nchi. Thibutisha alama ili kuona maelezo ya misheni.

  • Afrika30
  • Mashariki ya Kati9
  • Uropa12
  • Amerika8
  • Asia-Pacific10
  • Umoja wa Mataifa na mshirikiano mbalimbali6
Wizara, Nairobi, Jamhuri ya KenyaUbalozi wa Jamhuri ya Kenya · Abuja, NigeriaUbalozi wa Jamhuri ya Kenya · Accra, GhanaUbalozi wa Jamhuri ya Kenya · Addis Ababa, EthiopiaUbalozi wa Jamhuri ya Kenya · Antananarivo, MadagascarUbalozi wa Jamhuri ya Kenya · Asmara, EritreaUbalozi wa Jamhuri ya Kenya · Bujumbura, BurundiUbalozi wa Jamhuri ya Kenya · Cairo, MisriUbalozi wa Jamhuri ya Kenya · Dakar, SenegalUbalozi wa Jamhuri ya Kenya · Dar es Salaam, TanzaniaUbalozi wa Jamhuri ya Kenya · Harare, ZimbabweUbalozi wa Jamhuri ya Kenya · Juba, Sudan KusiniUbalozi wa Jamhuri ya Kenya · Kampala, UgandaUbalozi wa Jamhuri ya Kenya · Khartoum, SudanUbalozi wa Jamhuri ya Kenya · Kigali, RwandaUbalozi wa Jamhuri ya Kenya · Kinshasa, Jamhuri ya Kidemokrasia ya KongoUbalozi wa Jamhuri ya Kenya · Lilongwe, MalawiUbalozi wa Jamhuri ya Kenya · Luanda, AngolaUbalozi wa Jamhuri ya Kenya · Lusaka, ZambiaUbalozi wa Jamhuri ya Kenya · Maputo, MsumbijiUbalozi wa Jamhuri ya Kenya · Mogadishu, SomaliaUbalozi wa Jamhuri ya Kenya · Pretoria, Afrika KusiniUbalozi wa Jamhuri ya Kenya · Tripoli, LibyaUbalozi wa Jamhuri ya Kenya · Windhoek, NamibiaUbalozi wa Jamhuri ya Kenya · Rabat, MoroccoUbalozi wa Jamhuri ya Kenya · Abidjan, Côte d'IvoireUbalozi wa Jamhuri ya Kenya · Algiers, AlgeriaUbalozi wa Jamhuri ya Kenya · Gaborone, BotswanaUbalozi wa Jamhuri ya Kenya · Jibuuti, JibuutiUbalozi Mkuu wa Jamhuri ya Kenya · Goma, Jamhuri ya Kidemokrasia ya KongoUbalozi Mkuu wa Jamhuri ya Kenya · Arusha, TanzaniaUbalozi wa Jamhuri ya Kenya · Abu Dhabi, Falme za MuunganoUbalozi wa Jamhuri ya Kenya · Dubai, Falme za MuunganoUbalozi wa Jamhuri ya Kenya · Doha, QatarUbalozi/Misheni wa Jamhuri ya Kenya · Jeddah, Saudi ArabiaUbalozi wa Jamhuri ya Kenya · Kuwait City, KuwaitUbalozi wa Jamhuri ya Kenya · Muscat, OmanKenya Embassy · Ankara, TürkiyeUbalozi wa Jamhuri ya Kenya · Riyadh, Saudi ArabiaUbalozi wa Jamhuri ya Kenya · Tehran, IranUbalozi wa Jamhuri ya Kenya · Tel Aviv, IsraelUbalozi wa Jamhuri ya Kenya · London, UingerezaUbalozi wa Jamhuri ya Kenya · Berlin, UjerumaniUbalozi wa Jamhuri ya Kenya · Mabruseli, UbelgijiUbalozi wa Jamhuri ya Kenya · Dublin, IrelandUbalozi/Misheni ya Kudumu ya Jamhuri ya Kenya · Geneva, UswisiUbalozi wa Jamhuri ya Kenya · Madrid, UhispaniaUbalozi wa Jamhuri ya Kenya · Moscow, UrusiUbalozi wa Jamhuri ya Kenya · Paris, UfaransaUbalozi wa Jamhuri ya Kenya · Roma, ItaliaUbalozi wa Jamhuri ya Kenya · Stokholm, UswidiUbalozi wa Jamhuri ya Kenya · Den Haag, UholanziUbalozi/Misheni ya Kudumu ya Jamhuri ya Kenya · Vienna, AustriaUbalozi wa Jamhuri ya Kenya · Bern, UswisiUbalozi wa Jamhuri ya Kenya · Brasília, BrazilUbalozi wa Jamhuri ya Kenya · Havana, KubaUbalozi/Misheni wa Jamhuri ya Kenya · Los Angeles, MarekaniUbalozi/Misheni Kudumu ya Jamhuri ya Kenya · New York, MarekaniUbalozi wa Jamhuri ya Kenya · Ottawa, KanadaUbalozi wa Jamhuri ya Kenya · Washington D.C., MarekaniUbalozi wa Jamhuri ya Kenya · Mexico City, MexicoUbalozi wa Jamhuri ya Kenya · Kingston, JamaicaUbalozi Mkuu wa Jamhuri ya Kenya · Port-au-Prince, HaitiUbalozi wa Jamhuri ya Kenya · Bangkok, ThailandUbalozi wa Jamhuri ya Kenya · Beijing, UchinaUbalozi wa Jamhuri ya Kenya · Canberra, AustraliaUbalozi/Misheni wa Jamhuri ya Kenya · Guangzhou, ChinaUbalozi wa Jamhuri ya Kenya · Islamabad, PakistanUbalozi wa Jamhuri ya Kenya · Jakarta, IndonesiaUbalozi wa Jamhuri ya Kenya · Kuala Lumpur, MalesiaUbalozi wa Jamhuri ya Kenya · New Delhi, IndiaUbalozi wa Jamhuri ya Kenya · Seoul, Korea KusiniUbalozi wa Jamhuri ya Kenya · Tokyo, JapaniUbalozi/Misheni Kudumu ya Jamhuri ya Kenya · UNEP, KenyaUbalozi/Misheni Kudumu ya Jamhuri ya Kenya · UN-Habitat, KenyaUbalozi/Misheni Kudumu ya Jamhuri ya Kenya · UNESCO, Ufaransa

Buruta ili kuongeza eneo na telezesha ili kukuza; chagua alama kwa ajili ya ubalozi/misheni. Rangi za eneo zinafanana na ufunguo ulio juu.

Kuna misheni 75 kati ya 75 iliyoonyeshwa.
Huwezi kupata ubalozi/misheni yetu?
Nchi nyingi huinuliwa na ubalozi/misheni katika nchi jirani. Wasiliana na makao makuu na tutakuelekeza kwake.
Wasiliana na makao makuu →