Tafsiri ya mashineUkurasa huu umetafsiriwa kwa mashine na unasubiri ukaguzi wa Wizara. Kwa maandishi rasmi, soma toleo la Kiingereza.Soma kwa Kiingereza
Wakati wa dharura nje ya nchi? Vikwazo, hospitali, kupoteza pasipoti au dharura: wasiliana na ubalozi/misheni ya Kenya masaa kumi na mbili kwa siku.Emergency abroad? 24/7
Habari za Vyombo vya Habari

Habari na diplomasia

Diplomasia ya Kenya ikitekelezwa: shughuli za Rais, mikutano na makongamano, ziara za kitaifa, ushirikiano wa nchi mbili na kibiashara, taarifa na tahadhari za safari kutoka Wizara na misheni zetu duniani kote.

Matangazo kwa Vyombo vya Habari & Taarifa

Chuza kulingana na kinachoendelea

115 updates
Kwa wanahabari

Maswali ya Vy

Ofisi ya Wanahabari ya Wizara hujibu maswali kutoka kwa vyombo vya habari vilivyoidhinishwa. Omba mahojiano au taarifa rasmi, Tuma maombi ya idhini ya kuripoti Matukio ya Wizara, au wasiliana na afisa wa habari anayehusika.