Tafsiri ya mashineUkurasa huu umetafsiriwa kwa mashine na unasubiri ukaguzi wa Wizara. Kwa maandishi rasmi, soma toleo la Kiingereza.Soma kwa Kiingereza
Wakati wa dharura nje ya nchi? Vikwazo, hospitali, kupoteza pasipoti au dharura: wasiliana na ubalozi/misheni ya Kenya masaa kumi na mbili kwa siku.Emergency abroad? 24/7
Featured event · 22–23 Oct 2026 · Nairobi & online

Mkutano wa Umoja wa Kimataifa wa Aminifu

Kuunganisha viongozi, jamii na watu wenye mwangaza ili kurejesha imani na kuchagiza mustakabali wa utaratibu wa kimataifa ulio imara.

Nairobi na mtandaoniStarts in 5 days
Jibu Mwaliko

Huduma na taarifa

Huduma zote
75Ubalozi/Misheni duniani kote
62Ubalozi na tume za uliyo
3 milioni+Wakenya wa diaspora
1963Kutumikia Jamhuri ya Kenya tangu