Tafsiri ya mashineUkurasa huu umetafsiriwa kwa mashine na unasubiri ukaguzi wa Wizara. Kwa maandishi rasmi, soma toleo la Kiingereza.Soma kwa Kiingereza
Mkenya aliye matatani Tanzania? Kukamatwa, kulazwa hospitalini, pasipoti iliyopotea, mgogoro - Wizara inajibu 24/7.Emergency abroad? 24/7
Habari za Vyombo vya Habari

Habari, Dar es Salaam

Taarifa kwa vyombo vya habari, matamko na Habari kutoka Ubalozi Mkuu wa Kenya, na Matukio yajayo kwa Wakenya nchini Tanzania.

Matukio yanayokuja

Matukio Yote & RSVP →
Kimesajiliwa.

Ripoti na mkataba

Zote →

No bilateral instruments with Tanzania are published yet. See ripoti na mikataba yote.

Kabla ya kusafiri

Tahadhari za safari

Zote →