Habari za Vyombo vya Habari
Habari, Juba
Taarifa kwa vyombo vya habari, matamko na Habari kutoka ubalozi wa Kenya, na Matukio yajayo kwa Wakenya nchini Sudan Kusini.
Vinjari misheni hii
Pata unachotafuta
Matangazo kwa Vyombo vya Habari na Taarifa
Taarifa mpya 6Chuja kulingana na kinachoendelea
Hakuna taarifa mpya katika kategoria hii bado.
Matukio yanayokuja
Matukio Yote & RSVP →Kimesajiliwa.
Zote →Ripoti na mkataba
Hakuna hati za nchi mbili na Sudan Kusini zilizochapishwa bado. Tazama ripoti na mikataba yote.
Kabla ya kusafiri
Zote →