Tafsiri ya mashineUkurasa huu umetafsiriwa kwa mashine na unasubiri ukaguzi wa Wizara. Kwa maandishi rasmi, soma toleo la Kiingereza.Soma kwa Kiingereza
Mkenya aliye taabani nchini Uhispania? Kukamatwa, kulazwa hospitalini, pasipoti iliyopotea, mgogoro - Wizara inajibu 24/7.Emergency abroad? 24/7
Kaa salama

Ushauri wa usafiri kwa Wakenya walioko Uhispania

Viwango vya ushauri kwa Uhispania na eneo. Kwa dharura inayotishia maisha, piga simu kwa nambari ya saa 24/7 iliyo hapo juu.

Uliko

Hispania

Hakuna ushauri maalum uliotolewa kwa Hispania kwa sasa - hali zinachukuliwa kama tahadhari za kawaida. Angalia ushauri kwa eneo husika hapa chini.

Tazama tahadhari zote za safari →
Maana ya viwango
Kiwango cha 1
Tahadhari za kawaida

Chukua tahadhari zilezile za kila siku ambazo ungechukua ukiwa Mwanzo. Hali kwa ujumla ni shwari.

Kiwango cha 2
Tahadhari zaidi

Kuwa mwangalifu zaidi kuliko kawaida. Kuna hatari kubwa zaidi za usalama katika baadhi ya maeneo.

Kiwango cha 3
Fikiria upya safari

Epuka safari zisizo za lazima. Hatari kubwa zinaweza kuathiri usalama wako, uhuru wa kutembea au upatikanaji wa huduma.

Kiwango cha 4
Usisafiri

Usisafiri. Ikiwa tayari uko huko, ondoka ikiwa ni salama kufanya hivyo na Wasiliana na misheni iliyo karibu nawe.