Tafsiri ya mashineUkurasa huu umetafsiriwa kwa mashine na unasubiri ukaguzi wa Wizara. Kwa maandishi rasmi, soma toleo la Kiingereza.Soma kwa Kiingereza
Mkenya matatani Msumbiji? Kukamatwa, kulazwa hospitalini, pasipoti iliyopotea, mgogoro - Wizara inajibu 24/7.Emergency abroad? 24/7
Kaa salama

Ushauri wa usafiri kwa Wakenya nchini Msumbiji

Viwango vya ushauri kwa Msumbiji na eneo hilo. Kwa dharura inayotishia maisha, piga simu kwa nambari ya saa 24/7 iliyo hapo juu.

Uliko

Msumbiji

Hakuna ushauri maalum unaochapishwa kwa Msumbiji kwa sasa - hali zinachukuliwa kama tahadhari za kawaida. Angalia ushauri kwa eneo hapa chini.

Tazama tahadhari zote za safari →
Maana ya viwango
Kiwango cha 1
Tahadhari za kawaida

Chukua tahadhari zilezile za kila siku ambazo ungechukua ukiwa Mwanzo. Hali kwa ujumla ni shwari.

Kiwango cha 2
Tahadhari zaidi

Kuwa mwangalifu zaidi kuliko kawaida. Kuna hatari kubwa zaidi za usalama katika baadhi ya maeneo.

Kiwango cha 3
Fikiria upya safari

Epuka safari zisizo za lazima. Hatari kubwa zinaweza kuathiri usalama wako, uhuru wa kutembea au upatikanaji wa huduma.

Kiwango cha 4
Usisafiri

Usisafiri. Ikiwa tayari uko huko, ondoka ikiwa ni salama kufanya hivyo na Wasiliana na misheni iliyo karibu nawe.