Tafsiri ya mashineUkurasa huu umetafsiriwa kwa mashine na unasubiri ukaguzi wa Wizara. Kwa maandishi rasmi, soma toleo la Kiingereza.Soma kwa Kiingereza
Mkenya aliye matatani nchini India? Kukamatwa, kulazwa hospitalini, pasipoti iliyopotea, mgogoro - Wizara inajibu 24/7.Emergency abroad? 24/7
Habari za Vyombo vya Habari

Habari, New Delhi

Taarifa kwa vyombo vya habari, matamko na Habari kutoka Ubalozi Mkuu wa Kenya, na Matukio yajayo kwa Wakenya nchini India.

Matukio yanayokuja

Matukio Yote & RSVP →
Kimesajiliwa.

Ripoti na mkataba

Zote →

Hakuna hati za nchi mbili na India zilizochapishwa bado. Tazama ripoti na mikataba yote.

Kabla ya kusafiri

Tahadhari za safari

Zote →