Tafsiri ya mashineUkurasa huu umetafsiriwa kwa mashine na unasubiri ukaguzi wa Wizara. Kwa maandishi rasmi, soma toleo la Kiingereza.Soma kwa Kiingereza
Mkenya aliye matatani nchini Italia? Kukamatwa, kulazwa hospitalini, pasipoti iliyopotea, mgogoro - Wizara inajibu 24/7.Emergency abroad? 24/7
Habari za Vyombo vya Habari

Habari, Roma

Taarifa kwa vyombo vya habari, matamko na Habari kutoka Ubalozi wa Kenya, na Matukio yajayo kwa Wakenya nchini Italia.

Matangazo kwa Vyombo vya Habari na Taarifa

Chuja kulingana na kinachoendelea

Taarifa mpya 6

Matukio yanayokuja

Matukio Yote & RSVP →
Kimesajiliwa.

Ripoti na mkataba

Zote →

No bilateral instruments with Italy are published yet. See ripoti na mikataba yote.

Kabla ya kusafiri

Tahadhari za safari

Zote →