Tafsiri ya mashineUkurasa huu umetafsiriwa kwa mashine na unasubiri ukaguzi wa Wizara. Kwa maandishi rasmi, soma toleo la Kiingereza.Soma kwa Kiingereza
Mkenya aliye taabani nchini Libya? Kukamatwa, kulazwa hospitalini, pasipoti iliyopotea, mgogoro - Wizara inajibu 24/7.Emergency abroad? 24/7
Habari

Kenya, Japan Deepen Infrastructure Investment Partnership

· Japan

Jamhuri ya Kenya na Japani zimeimarisha ushirikiano wake katika uwekezaji wa miundomsingi, kuanzia ushirikiano wa maendeleo uliodumu kwa muda mrefu.

Waziri Mkuu alikutana na Rais wa Shirika la Fujita, akiwepo Balozi wa Japani, na pande zote mbili ziliafiki kuimarisha ushirikiano wa kiuchumi kati ya Kenya na Japani.

Kujengwa juu ya miradi iliyopita kama vile Barabara ya Nairobi Southern Bypass, majadiliano yalichunguza uwekezaji wa kina zaidi katika Eneo Maalum la Kiuchumi la Dongo Kundu, vituo vya data, minyororo baridi ya uvuvi, makazi, kilimo na teknolojia.

Kenya ilisisitiza kuwa inatafuta uwekezaji unaoleta uhamishaji wa teknolojia, ujuzi, ukuaji wa biashara na ajira, si miundombinu pekee, kama sehemu ya mkakati wake wa kuwa kitovu cha uwekezaji chenye ushindani barani Afrika.