Habari za Vyombo vya Habari
Habari, UNEP
Taarifa kwa vyombo vya habari, matamko na Habari kutoka misheni ya Kudumu ya Kenya, na Matukio yajayo kwa Wakenya nchini Kenya.
Vinjari misheni hii
Pata unachotafuta
- Matukio & RSVPShughuli zijazo katika misheni hii
- Tahadhari za safariMwongozo kwa Wakenya walio Kenya
- Weka miadiWeka nafasi ya huduma za ubalozi mtandaoni
- Wasiliana na misheniSimu, barua pepe na anwani ya ofisi
- Habari za KitaifaHabari zote za Wizara na diplomasia
- Rudi kwenye misheniMwanzo wa Misheni ya Kudumu
Matangazo kwa Vyombo vya Habari na Taarifa
Taarifa mpya 6Chuja kulingana na kinachoendelea
Hakuna taarifa mpya katika kategoria hii bado.
Matukio yanayokuja
Matukio Yote & RSVP →Kimesajiliwa.
Zote →Ripoti na mkataba
No bilateral instruments with Kenya are published yet. See ripoti na mikataba yote.
Kabla ya kusafiri
Zote →