Ushauri wa usafiri kwa Wakenya nchini Ethiopia
Viwango vya ushauri kwa Ethiopia na eneo. Kwa dharura inayotishia maisha, piga simu kwa namba ya saa 24/7 iliyo hapo juu.
Uhabesha
Hakuna ushauri maalum unaochapishwa kwa Ethiopia kwa sasa - hali zinachukuliwa kama tahadhari za kawaida. Angalia ushauri kwa eneo hapa chini.
Tazama tahadhari zote za safari →Chukua tahadhari zilezile za kila siku ambazo ungechukua ukiwa Mwanzo. Hali kwa ujumla ni shwari.
Kuwa mwangalifu zaidi kuliko kawaida. Kuna hatari kubwa zaidi za usalama katika baadhi ya maeneo.
Epuka safari zisizo za lazima. Hatari kubwa zinaweza kuathiri usalama wako, uhuru wa kutembea au upatikanaji wa huduma.
Usisafiri. Ikiwa tayari uko huko, ondoka ikiwa ni salama kufanya hivyo na Wasiliana na misheni iliyo karibu nawe.