
Kuhusu Ubalozi wa Kenya Addis Ababa
Misheni ya kidiplomasia ya Jamhuri ya Kenya nchini Ethiopia: huduma za kibalozi, usaidizi kwa diaspora na diplomasia ya kiuchumi.
Kenyan Public Diplomacy Efforts in Ethiopia and the Wider Region.The work at the Kenya embassy is organized around 7 thematic thrusts drawn from the strategic visions and strategic documents of the actors that interact with the mission on a constant basis namely, the Africa Union Strategic plan (2009-2013), the Ethiopia Growth and Transformation strategy (2010-2015), the Kenya Vision 2030, the UNECA strategic plans. Principally, the mission teams are organized around each of the thematic thrusts to enable collaborative work.
Representing Kenya in Ethiopia
The Kenya Embassy in Addis Ababa serves and protects Kenyans living, working and travelling in Ethiopia, supports the diaspora, promotes trade and investment between the two countries, and represents Kenya's foreign-policy interests.
What we do for you
- Huduma za ubalozi
- Weka miadi
- Jisajili na misheni
- Huduma za diaspora
- Biashara na uwekezaji
- Tahadhari za safari
Our team
Uongozi wa misheni

Amb. Hon. Petronila Were
Mission team

Kevin Thuo

Brigadier Roba Bonaya Wario

Mercelline Orindi

Chantal Chweya

Osman Haji

Sylvia Yvonne Kaveza

Allan Ruto

Raymond Maiyo

Stanley Mwangi
Jamhuri ya Kenya and Ethiopia
Kenya na Ethiopia ni majirani wa karibu na washirika katika amani ya kikanda, biashara na mawasiliano katika Pembe ya Afrika.
Ushirikiano unafanyika kupitia miundombinu ya pamoja kama vile ukanda wa LAPSSET na juhudi za pamoja za usalama wa mpaka na utulivu wa kikanda kupitia IGAD.
Biashara Kukua kwa biashara ya kuvuka mipaka kunaunga mkono mojawapo ya uhusiano muhimu zaidi wa kimkakati katika kanda.
5 areas of cooperation
- Amani na usalama wa kikanda
- Biashara na miunganisho ya kuvuka mipaka
- Ukanda wa LAPSSET
- Muunganisho wa nishati
- Mahusiano ya Kijamii
Wasiliana Nasi
Uchunguzi umetumwa
Asante. Tumerekodi ombi lako chini ya kumbukumbu namba na atajibu kupitia barua pepe ndani ya siku 2 za kazi.
Wakati wa dharura nje ya nchi? Usisubiri jibu la barua pepe. Piga simu kwa nambari ya simu ya ubalozi ya saa 24/7 kwa +254 20 331 8888.
Kabla ya Kutembelea
Nini cha kuleta
- Nambari yako ya uhifadhi (weka nafasi mtandaoni kabla ya kuja).
- Pasipoti halali au kitambulisho cha kitaifa, na nakala yake.
- Nyaraka saidizi za huduma yako.
- Uthibitisho wa malipo yoyote ya eCitizen kwa huduma.
- Fika takriban dakika 10 mapema, ukiwa na kalamu.
Ikiwa unaishi mbali na Addis Ababa, uliza misheni kuhusu mabalozi wa heshima au kliniki za kibalozi zinazotembea karibu nawe.
Tunapokuwa tumefunga
Misheni huzingatia sikukuu za umma za Kenya na sikukuu za umma za Ethiopia.
Kenyan public holidays
- 1 JuniSiku ya Madaraka
- Oktoba 10Siku ya Utamaduni (Huduma)
- Oktoba 20Siku ya Mashujaa
- 12 DesSiku ya Jamhuri
- 25–26 DesKrismasi na Siku ya Ngumi
- 1 JanuariSiku ya Mwaka Mpya
- MbalimbaliIjumaa Kuu, Jumatatu ya Pasaka na Idd
