Kuhusu Ubalozi wa Kenya Antananarivo
Misheni ya kidiplomasia ya Jamhuri ya Kenya nchini Madagaska: huduma za kibalozi, usaidizi kwa diaspora na diplomasia ya kiuchumi.
Who we are
Misheni yetu
To be the leading Embassy in Bilateral Engagements
Our vision
To be the leading Embassy in Bilateral Engagements
Our values
- To be the leading Embassy in Bilateral Engagements
Tunachofanya
- Consular, Trade, Commercial and Technological Diplomacy
To be the leading Embassy in Bilateral Engagements
Representing Kenya in Madagascar
The Kenya Embassy in Antananarivo serves and protects Kenyans living, working and travelling in Madagascar, supports the diaspora, promotes trade and investment between the two countries, and represents Kenya's foreign-policy interests.
Kenya and Madagascar →Our team
Uongozi wa misheni
Amb. Caroline Chepkemoi
Jamhuri ya Kenya and Madagascar
Kenya na Madagascar zinaendeleza uhusiano wa kidiplomasia wa kirafiki unaozingatia ushirikiano katika biashara, masuala ya kikanda na uhusiano baina ya watu.
Ubalozi wa Kenya jijini Antananarivo huendeleza maslahi haya, huwasaidia raia wa Kenya nchini Madagascar na hufanya kazi ya kuimarisha biashara na kubadilishana tamaduni kati ya nchi hizo mbili.
Wasiliana Nasi
Uchunguzi umetumwa
Asante. Tumerekodi ombi lako chini ya kumbukumbu namba na atajibu kupitia barua pepe ndani ya siku 2 za kazi.
Wakati wa dharura nje ya nchi? Usisubiri jibu la barua pepe. Piga simu kwa nambari ya simu ya ubalozi ya saa 24/7 kwa +10156789.
Kabla ya Kutembelea
Nini cha kuleta
- Nambari yako ya uhifadhi (weka nafasi mtandaoni kabla ya kuja).
- Pasipoti halali au kitambulisho cha kitaifa, na nakala yake.
- Nyaraka saidizi za huduma yako.
- Uthibitisho wa malipo yoyote ya eCitizen kwa huduma.
- Fika takriban dakika 10 mapema, ukiwa na kalamu.
Ikiwa unaishi mbali na Antananarivo, uliza misheni kuhusu mabalozi wa heshima au kliniki za kibalozi zinazotembea karibu nawe.
Tunapokuwa tumefunga
Misheni huzingatia sikukuu za umma za Kenya na sikukuu za umma za Madagascar.
Kenyan public holidays
- 1 JuniSiku ya Madaraka
- Oktoba 10Siku ya Utamaduni (Huduma)
- Oktoba 20Siku ya Mashujaa
- 12 DesSiku ya Jamhuri
- 25–26 DesKrismasi na Siku ya Ngumi
- 1 JanuariSiku ya Mwaka Mpya
- MbalimbaliIjumaa Kuu, Jumatatu ya Pasaka na Idd
