Wekeza na kufanya biashara na Kenya.
Lango la Afrika Mashariki: uchumi thabiti unaofanyiwa marekebisho, wafanyakazi vijana wenye ujuzi na ufikiaji wa upendeleo kwenye soko la zaidi ya watu bilioni moja. Mtandao mmoja ulioratibiwa wa mashirika uko tayari kukusaidia kuanzisha na kufanikiwa.
Fursa Zilipo
Kenya inakaribisha uwekezaji katika sekta zake zinazokua kwa kasi zaidi, nyingi zikiwa na vivutio maalum katika Maeneo Maalum ya Kiuchumi na Maeneo ya Kusindika Bidhaa kwa Mauzo ya Nje.
Kilimo na usindikaji wa mazao ya kilimo
Kilimo cha bustani, chai, kahawa na usindikaji wa chakula ulioongezwa thamani kwa ajili ya kuuza nje.
Teknolojia na kidijitali
Teknolojia ya kifedha, BPO na uvumbuzi, kiini cha "Silicon Savannah".
Viwanda
Nguo, dawa na uunganishaji, pamoja na vivutio vya SEZ na EPZ.
Nishati na uchumi wa kijani
Kiongozi wa dunia katika uzalishaji wa nishati ya jotoardhi, upepo na jua.
Huduma za kifedha
Benki za kikanda, bima na miundo ya umiliki kupitia NIFC.
Miundombinu na Majengo
Usafiri, makazi na viwanja vya viwanda chini ya mifumo ya ubia kati ya sekta ya umma na sekta binafsi.
Utalii na Ukarimu
Hoteli, hifadhi za wanyamapori na hoteli za ufukweni katika chapa ya kimataifa ya safari.
Huduma za afya na dawa
Uzalishaji wa ndani, huduma za matibabu na uvumbuzi wa afya.
Mashirika ya Uwekezaji na Biashara ya Kenya
Kila wakala utakaohitaji, mahali pamoja. Anza na KenInvest, kituo cha kitaifa cha huduma za uwekezaji cha sehemu moja kinachoratibu vingine kwa niaba yako.
Anza hapaMamlaka ya Uwekezaji Kenya
Kituo cha Kitaifa cha Huduma za Pamoja za Uwekezaji; uwezeshaji, vyeti na huduma za baada ya uwekezaji.
investkenya.go.ke ↗
Huduma ya Usajili wa Biashara
Usajili wa kampuni na jina la biashara, kupitia eCitizen.
brs.go.ke ↗
Mamlaka ya Kanda Maalum za Kiuchumi
Hutoa leseni na kudhibiti Maeneo Maalum ya Kiuchumi.
sezauthority.go.ke ↗
Mamlaka ya Maeneo Huru ya Kusindika Bidhaa kwa Ajili ya Kuuza Nje
Huendeleza na kudhibiti Maeneo Huru ya Kusindika Bidhaa kwa Mauzo ya Nje.
epzakenya.com ↗Kituo cha Kimataifa cha Fedha cha Nairobi
Inathibitisha kampuni za huduma za kifedha na kitaalamu na kampuni mama.
treasury.go.ke/nifc ↗
Wakala wa Kuendeleza Biashara ya Nje na Chapa wa Kenya
Uendelezaji wa mauzo ya nje na chapa ya kitaifa, Ifanye Kenya.
makeitkenya.go.ke ↗
Shirika la Mtandao wa Biashara la Kenya
Huendesha mfumo wa TradeNet wa dirisha moja kwa ajili ya nyaraka za biashara.
kentrade.go.ke ↗
Mamlaka ya Ushuru ya Kenya
Nambari ya Utambulisho ya Mlipakodi (KRA PIN), kodi, forodha na vivutio vya uwekezaji.
kra.go.ke ↗Viungo hufungua tovuti rasmi ya kila wakala. Wakala za serikali ya Kenya hutumia vikoa vya .go.ke; thibitisha anwani kila mara kabla ya kushiriki habari.
Kutoka wazo hadi utendaji nchini Kenya
Gundua na panga
Zungumza na KenInvest au misheni yako ya karibu ya Kenya ili kuchunguza mradi wako na vivutio.
Jisajili
Jumuisha kupitia Huduma ya Usajili wa Biashara kwenye eCitizen.
Leseni na eneo
Pata vibali, nambari ya KRA PIN na, ikifaa, hadhi ya SEZ, EPZ au NIFC.
Fanya kazi na ukue
Tumia huduma za KenInvest za baada ya mauzo na KEPROBA kukuza na kusafirisha bidhaa nje.
Wasilisha hoja yako ya uwekezaji
Tueleze kuhusu mradi wako. Tutakuelekeza kwa wakala sahihi na kukuandalia muhtasari maalum unaoweza kutuma kwa mbofyo mmoja. Hakuna chochote kinachohifadhiwa kwenye ukurasa huu.
Ungependa kuzungumza na mtu?
Kila ubalozi na ubalozi mkuu wa Kenya una dawati la biashara kusaidia wawekezaji na wafanyabiashara katika eneo lako: utambulisho, misheni na taarifa za soko.
