Tafsiri ya mashineUkurasa huu umetafsiriwa kwa mashine na unasubiri ukaguzi wa Wizara. Kwa maandishi rasmi, soma toleo la Kiingereza.Soma kwa Kiingereza
Mkenya aliye taabani nchini Eritrea? Kukamatwa, kulazwa hospitalini, pasipoti iliyopotea, mgogoro - Wizara inajibu 24/7.Emergency abroad? 24/7
Kuhusu misheni

Kuhusu Ubalozi wa Kenya Asmara

Misheni ya kidiplomasia ya Jamhuri ya Kenya nchini Eritrea: huduma za kibalozi, usaidizi kwa diaspora na diplomasia ya kiuchumi.

Kazi Yetu

Representing Kenya in Eritrea

The Kenya Embassy in Asmara serves and protects Kenyans living, working and travelling in Eritrea, supports the diaspora, promotes trade and investment between the two countries, and represents Kenya's foreign-policy interests.

Kenya and Eritrea →
The people

Our team

The team listing is being updated

In the meantime, use the contact details below or book an appointment to reach the office.

Mahusiano baina ya nchi

Jamhuri ya Kenya and Eritrea

Kenya na Eritrea zinaendeleza uhusiano wa kidiplomasia wa kirafiki unaozingatia ushirikiano katika biashara, masuala ya kikanda na uhusiano wa watu kwa watu.

Ubalozi wa Kenya jijini Asmara huendeleza maslahi haya, unasaidia raia wa Kenya nchini Eritrea na hufanya kazi ya kuimarisha biashara na kubadilishana tamaduni kati ya nchi hizo mbili.

Pata msaada

Wasiliana Nasi

Tuma uchunguzi

Tunajibu ndani ya siku 2 za kazi. Kwa mambo ya dharura, piga simu kwa laini ya saa 24/7.

Hakuna akaunti inayohitajika. Hatushiriki maelezo yako kamwe.

Salama kujua.

Kabla ya Kutembelea

Nini cha kuleta

  • Nambari yako ya uhifadhi (weka nafasi mtandaoni kabla ya kuja).
  • Pasipoti halali au kitambulisho cha kitaifa, na nakala yake.
  • Nyaraka saidizi za huduma yako.
  • Uthibitisho wa malipo yoyote ya eCitizen kwa huduma.
  • Fika takriban dakika 10 mapema, ukiwa na kalamu.

Ikiwa unaishi mbali na Asmara, uliza misheni kuhusu mabalozi wa heshima au kliniki za simu za kibalozi zilizo karibu nawe.

Tunapokuwa tumefunga

Misheni huzingatia sikukuu za umma za Kenya na sikukuu za umma za Eritrea.

Kenyan public holidays
  • 1 JuniSiku ya Madaraka
  • Oktoba 10Siku ya Utamaduni (Huduma)
  • Oktoba 20Siku ya Mashujaa
  • 12 DesSiku ya Jamhuri
  • 25–26 DesKrismasi na Siku ya Ngumi
  • 1 JanuariSiku ya Mwaka Mpya
  • MbalimbaliIjumaa Kuu, Jumatatu ya Pasaka na Idd