Tafsiri ya mashineUkurasa huu umetafsiriwa kwa mashine na unasubiri ukaguzi wa Wizara. Kwa maandishi rasmi, soma toleo la Kiingereza.Soma kwa Kiingereza
Mkenya aliye matatani Uswisi? Kukamatwa, kulazwa hospitalini, pasipoti iliyopotea, mgogoro - Wizara inajibu 24/7.Emergency abroad? 24/7
Huduma za diaspora

Jisajili na misheni iliyoko Bern

Usajili wa diaspora hauna malipo na huchukua takriban dakika 10. Huwezesha misheni hii kuwafikia, kuwahakiki na kuwaunga mkono.

Huduma za diaspora

Jisajili na misheni hii

Usajili wa diaspora hauna malipo na huchukua takriban dakika 10. Huwezesha misheni hii kuwafikia, kuwahakiki na kuwasaidia mkiwa ughaibuni.

Usajili wako

Uwanja uliotiwa alama * zinahitajika. Hatushiriki maelezo yako nje ya huduma za kibalozi.

Taarifa binafsi

Hiari na kwa kujitolea. Kutufahamisha huwezesha misheni kufanya marekebisho yanayofaa na kukusaidia vyema; haishirikiwi kamwe nje ya huduma za kibalozi.

Kitambulisho

Toa angalau mojawapo: nambari yako ya Kitambulisho cha Kitaifa au nambari yako ya pasipoti.

Wasiliana na makazi

Unajisajili na Ubalozi wa Kenya, Bern.

Kuhusu sisi
Ridhaa

Taarifa zako zinachakatwa chini ya sera za faragha za Wizara kwa ajili ya huduma za kibalozi. Soma jinsi tunavyoshughulikia data yako.

Uwanja uliotiwa alama zinahitajika. Usajili haulipishwi.