Kuhusu Ubalozi wa Kenya Havana
Misheni ya kidiplomasia ya Jamhuri ya Kenya nchini Cuba: huduma za kibalozi, usaidizi kwa diaspora na diplomasia ya kiuchumi.
Those who have served
Amb. Anthony M. Muchiri
Amb. Gathoga Chege, MBS
Representing Kenya in Cuba
The Kenya Embassy in Havana serves and protects Kenyans living, working and travelling in Cuba, supports the diaspora, promotes trade and investment between the two countries, and represents Kenya's foreign-policy interests.
Kenya and Cuba →Our team
Mission team
Patrick N. Nzusi,
Joel K. Sego,
Bernadette M. Mumo,
Jamhuri ya Kenya and Cuba
Kenya na Cuba zinaendeleza uhusiano wa kidiplomasia wa kirafiki unaozingatia ushirikiano katika biashara, masuala ya kikanda na uhusiano baina ya watu.
Ubalozi wa Kenya mjini Havana huendeleza maslahi haya, huwasaidia raia wa Kenya nchini Cuba na hufanya kazi ya kuimarisha biashara na kubadilishana utamaduni kati ya nchi hizo mbili.
Wasiliana Nasi
Uchunguzi umetumwa
Asante. Tumerekodi ombi lako chini ya kumbukumbu namba na atajibu kupitia barua pepe ndani ya siku 2 za kazi.
Wakati wa dharura nje ya nchi? Usisubiri jibu la barua pepe. Piga simu kwa nambari ya simu ya ubalozi ya saa 24/7 kwa +254 20 331 8888.
Kabla ya Kutembelea
Nini cha kuleta
- Nambari yako ya uhifadhi (weka nafasi mtandaoni kabla ya kuja).
- Pasipoti halali au kitambulisho cha kitaifa, na nakala yake.
- Nyaraka saidizi za huduma yako.
- Uthibitisho wa malipo yoyote ya eCitizen kwa huduma.
- Fika takriban dakika 10 mapema, ukiwa na kalamu.
Ikiwa unaishi mbali na Havana, uliza misheni kuhusu mabalozi wa heshima au kliniki za kibalozi zinazotembea karibu nawe.
Tunapokuwa tumefunga
Misheni huzingatia sikukuu za umma za Kenya na sikukuu za umma za Cuba.
Kenyan public holidays
- 1 JuniSiku ya Madaraka
- Oktoba 10Siku ya Utamaduni (Huduma)
- Oktoba 20Siku ya Mashujaa
- 12 DesSiku ya Jamhuri
- 25–26 DesKrismasi na Siku ya Ngumi
- 1 JanuariSiku ya Mwaka Mpya
- MbalimbaliIjumaa Kuu, Jumatatu ya Pasaka na Idd