Huduma za diaspora
Jisajili na misheni jijini Kampala
Usajili wa diaspora hauna malipo na huchukua takriban dakika 10. Huwezesha misheni hii kuwafikia, kuwahakiki na kuwaunga mkono.
Huduma za diaspora
Jisajili na misheni hii
Usajili wa diaspora hauna malipo na huchukua takriban dakika 10. Huwezesha misheni hii kuwafikia, kuwahakiki na kuwasaidia mkiwa ughaibuni.
Tafadhaliangalia fomu.
Usajili umepokelewa
Asante. . Taarifa zako zimerekodiwa na misheni ya Kenya iliyo karibu nawe kwa . Ubalozi utazikagua, na tutakutumia barua pepe usajili wako ukishathibitishwa.
Marejeo DR-000000
Hifadhi nambari hii ya marejeo, na uitaje kila unapowasiliana na ubalozi au unapohitaji msaada wa kibalozi.
Wakati wa dharura nje ya nchi? Usisubiri barua pepe - piga simu namba ya simu ya ubalozi ya saa 24/7 kwa +254 20 331 8888.