Ushauri wa usafiri kwa Wakenya walioko DR Congo
Viwango vya ushauri kwa DR Kongo na eneo. Kwa dharura inayotishia maisha, piga simu kwa namba ya saa 24/7 iliyo hapo juu.
Jamhuri ya Kidemokrasia ya Kongo
Hakuna ushauri maalum unaochapishwa kwa DR Congo kwa sasa - hali zinachukuliwa kama tahadhari za kawaida. Angalia ushauri kwa eneo hili hapa chini.
Tazama tahadhari zote za safari →Chukua tahadhari zilezile za kila siku ambazo ungechukua ukiwa Mwanzo. Hali kwa ujumla ni shwari.
Kuwa mwangalifu zaidi kuliko kawaida. Kuna hatari kubwa zaidi za usalama katika baadhi ya maeneo.
Epuka safari zisizo za lazima. Hatari kubwa zinaweza kuathiri usalama wako, uhuru wa kutembea au upatikanaji wa huduma.
Usisafiri. Ikiwa tayari uko huko, ondoka ikiwa ni salama kufanya hivyo na Wasiliana na misheni iliyo karibu nawe.