Karibu Ubalozi wa Kenya, Kinshasa
Ulinzi wa kibalozi, hati na usaidizi wa diaspora kwa Wakenya walioko DR Congo. Misheni hii pia inahudumia Congo-Brazzaville, Gabon na Jamhuri ya Afrika ya Kati.
Ulinzi wa kibalozi, hati na usaidizi wa diaspora kwa Wakenya walioko DR Congo. Misheni hii pia inahudumia Congo-Brazzaville, Gabon na Jamhuri ya Afrika ya Kati.
Huduma za kibalozi na diaspora katika Ubalozi wa Kenya jijini Kinshasa.
Services available specifically at the Kenya Embassy in Kinshasa.
Kukamatwa, kizuizi, kulazwa hospitalini, kifo, pasipoti iliyopotea au shida. Afisa wa zamu hujibu wakati wowote, ikiwemo sikukuu za umma.
Pata msaada na maswali →Toa jina lako kamili, namba yako ya pasipoti ikiwa unayo, mahali ulipo na nini kimetokea.
Familia, wakili au mwajiri wako. Kwa ridhaa yako tunawapa taarifa mpya.
Tunatembelea inapopaswa, tunawasiliana na mamlaka za humu nchini, na tunashughulikia kesi yako hadi itatuliwe.
Hatuwezi kulipa faini au ada za kisheria, kukuhakikishia kuachiliwa kwako, au kuingilia kati katika mahakama za nchi nyingine.

The Ambassador's welcome message will be published here.
Kuhusu misheni hii
Taarifa, matangazo kwa vyombo vya habari na habari mpya kutoka ubalozi wa Kenya mjini Kinshasa.

Angalia hali ya miadi, maombi au usajili katika Ubalozi wa Kenya jijini Kinshasa.
Nambari yako ya marejeo ilionyeshwa ulipotuma ombi, kwa mfano BK-2026-9F31D2.