Kuhusu Ubalozi Mkuu wa Kenya mjini Kuala Lumpur
Misheni ya kidiplomasia ya Jamhuri ya Kenya nchini Malaysia: huduma za kibalozi, usaidizi kwa diaspora na diplomasia ya kiuchumi.
Those who have served
- 1999–2004
H.E. James Kihiu Karuga
- 2004–2010
H.E. David Gachoki Njoka
- 2010–2016
H.E. Dr. Samori Okwiya
- 2019–2023
Amb. Francis Ndegwa Muhoro
Representing Kenya in Malaysia
The Kenya High Commission in Kuala Lumpur serves and protects Kenyans living, working and travelling in Malaysia, supports the diaspora, promotes trade and investment between the two countries, and represents Kenya's foreign-policy interests.
What we do for you
- Huduma za ubalozi
- Weka miadi
- Jisajili na misheni
- Huduma za diaspora
- Biashara na uwekezaji
- Tahadhari za safari
Our team
Uongozi wa misheni
Mr. Julius Kiptoo Bargorett
Jamhuri ya Kenya and Malaysia
Jamhuri ya Kenya na Malaysia zina uhusiano wa kidiplomasia wenye kirafiki, kimesimama katika ushirikiano wa biashara, mambo ya kikanda na mahusiano baina ya wananchi.
Ubalozi wa Jamhuri ya Kenya mjini Kuala Lumpur unakuza masilizi hayo, unasaidia wananchi wa Kenya nchini Malaysia na huendeleza biashara na ubadilishaji wa utamaduni kati ya nchi hizo mbili.
Wasiliana Nasi
Uchunguzi umetumwa
Asante. Tumerekodi ombi lako chini ya kumbukumbu namba na atajibu kupitia barua pepe ndani ya siku 2 za kazi.
Wakati wa dharura nje ya nchi? Usisubiri jibu la barua pepe. Piga simu kwa nambari ya simu ya ubalozi ya saa 24/7 kwa +254 20 331 8888.
Kabla ya Kutembelea
Nini cha kuleta
- Nambari yako ya uhifadhi (weka nafasi mtandaoni kabla ya kuja).
- Pasipoti halali au kitambulisho cha kitaifa, na nakala yake.
- Nyaraka saidizi za huduma yako.
- Uthibitisho wa malipo yoyote ya eCitizen kwa huduma.
- Fika takriban dakika 10 mapema, ukiwa na kalamu.
Ikiwa unaishi mbali na Kuala Lumpur, uliza misheni kuhusu mabalozi wa heshima au kliniki za kibalozi zinazotembea karibu nawe.
Tunapokuwa tumefunga
Misheni huzingatia sikukuu za umma za Kenya na sikukuu za umma za Malaysia.
Kenyan public holidays
- 1 JuniSiku ya Madaraka
- Oktoba 10Siku ya Utamaduni (Huduma)
- Oktoba 20Siku ya Mashujaa
- 12 DesSiku ya Jamhuri
- 25–26 DesKrismasi na Siku ya Ngumi
- 1 JanuariSiku ya Mwaka Mpya
- MbalimbaliIjumaa Kuu, Jumatatu ya Pasaka na Idd