Tafsiri ya mashineUkurasa huu umetafsiriwa kwa mashine na unasubiri ukaguzi wa Wizara. Kwa maandishi rasmi, soma toleo la Kiingereza.Soma kwa Kiingereza
Mkenya matatani Msumbiji? Kukamatwa, kulazwa hospitalini, pasipoti iliyopotea, mgogoro - Wizara inajibu 24/7.Emergency abroad? 24/7
Taarifa

Kenya yatoa rambirambi kwa Nepal kufuatia mafuriko makubwa

Kenya imetuma salamu za rambirambi kwa wananchi na Serikali ya Nepal kufuatia mafuriko makubwa kote nchini humo.

Waziri Mkuu na Waziri wa Mambo ya Nje na Diaspora alifikisha rambirambi za Kenya kwa uongozi na wananchi wa Nepal kufuatia mafuriko makubwa yaliyosababisha vifo na uharibifu mkubwa wa miundombinu.

Taarifa hiyo ilitoa pole kwa familia zilizoathirika na kwa kila mtu aliyeathirika, wakaazi na wageni, na kueleza matumaini kwamba jamii zilizoathirika zitapata nguvu za kujijenga upya.

Ilisisitiza mshikamano wa Kenya na Nepal na dhamira yake ya kusimama na mataifa washirika wakati wa majanga.