Habari za Vyombo vya Habari
Habari, Pretoria
Taarifa kwa vyombo vya habari, matamko na Habari kutoka Ubalozi Mkuu wa Kenya, na Matukio yajayo kwa Wakenya nchini Afrika Kusini.
Vinjari misheni hii
Pata unachotafuta
- Matukio & RSVPShughuli zijazo katika misheni hii
- Tahadhari za safariMwongozo kwa Wakenya walioko Afrika Kusini
- Weka miadiWeka nafasi ya huduma za ubalozi mtandaoni
- Wasiliana na misheniSimu, barua pepe na anwani ya ofisi
- Habari za KitaifaHabari zote za Wizara na diplomasia
- Rudi kwenye misheniUbalozi Mkuu Mwanzo
Matangazo kwa Vyombo vya Habari na Taarifa
Taarifa mpya 6Chuja kulingana na kinachoendelea
Hakuna taarifa mpya katika kategoria hii bado.
Matukio yanayokuja
Matukio Yote & RSVP →Kimesajiliwa.
Zote →Ripoti na mkataba
Hakuna hati za nchi mbili na Afrika Kusini zilizochapishwa bado. Tazama ripoti na mikataba yote.
Kabla ya kusafiri
Zote →