Karibu kwenye Ubalozi Mkuu wa Kenya, Pretoria
Ulinzi wa kibalozi, hati na usaidizi wa diaspora kwa Wakenya nchini Afrika Kusini. Misheni hii pia imeidhinishwa Lesotho na Eswatini.
Ulinzi wa kibalozi, hati na usaidizi wa diaspora kwa Wakenya nchini Afrika Kusini. Misheni hii pia imeidhinishwa Lesotho na Eswatini.
Huduma za kibalozi na diaspora katika Ubalozi Mkuu wa Kenya jijini Pretoria.
Services available specifically at the Kenya High Commission in Pretoria.
Kukamatwa, kizuizi, kulazwa hospitalini, kifo, pasipoti iliyopotea au shida. Afisa wa zamu hujibu wakati wowote, ikiwemo sikukuu za umma.
Pata msaada na maswali →Toa jina lako kamili, namba yako ya pasipoti ikiwa unayo, mahali ulipo na nini kimetokea.
Familia, wakili au mwajiri wako. Kwa ridhaa yako tunawapa taarifa mpya.
Tunatembelea inapopaswa, tunawasiliana na mamlaka za humu nchini, na tunashughulikia kesi yako hadi itatuliwe.
Hatuwezi kulipa faini au ada za kisheria, kukuhakikishia kuachiliwa kwako, au kuingilia kati katika mahakama za nchi nyingine.

Welcome to the Kenya High Commission’s website, serving the Republic of South Africa, Lesotho, and Eswatini.

Taarifa, matangazo kwa vyombo vya habari na habari mpya kutoka Ubalozi Mkuu wa Kenya mjini Pretoria.


Angalia hali ya miadi, maombi au usajili katika ubalozi mkuu wa Kenya jijini Pretoria.
Nambari yako ya marejeo ilionyeshwa ulipotuma ombi, kwa mfano BK-2026-9F31D2.