Tafsiri ya mashineUkurasa huu umetafsiriwa kwa mashine na unasubiri ukaguzi wa Wizara. Kwa maandishi rasmi, soma toleo la Kiingereza.Soma kwa Kiingereza
Mkenya aliye matatani Uswidi? Kukamatwa, kulazwa hospitalini, pasipoti iliyopotea, mgogoro - Wizara inajibu 24/7.Emergency abroad? 24/7
Kuhusu misheni

Kuhusu Ubalozi wa Kenya Stockholm

Misheni ya kidiplomasia ya Jamhuri ya Kenya nchini Uswidi: huduma za kibalozi, usaidizi wa diaspora na diplomasia ya kiuchumi.

Kazi Yetu

Representing Kenya in Sweden

The Kenya Embassy in Stockholm serves and protects Kenyans living, working and travelling in Sweden, supports the diaspora, promotes trade and investment between the two countries, and represents Kenya's foreign-policy interests.

What we do for you

Kenya and Sweden →
The people

Our team

Uongozi wa misheni

Portrait of H.E. Ambassador Angeline K. Musili, MBS

H.E. Ambassador Angeline K. Musili, MBS

Mkuu wa Misheni

MaryAnne Wanjiku, OGW

Naibu Mkuu wa Misheni
Mahusiano baina ya nchi

Jamhuri ya Kenya and Sweden

Jamhuri ya Kenya na Uswidi zinaendeleza mahusiano ya kidiplomasia rafiki yaliyojikita katika ushirikiano wa biashara, mambo ya kikanda na uhusiano baina ya wananchi.

Ubalozi wa Jamhuri ya Kenya huko Stockholm unakuza masilizi hayo, unasaidia wananchi wa Kenya nchini Uswidi na kuimarisha ubadilishaji wa biashara na utamaduni kati ya nchi hizo mbili.

Pata msaada

Wasiliana Nasi

Tuma uchunguzi

Tunajibu ndani ya siku 2 za kazi. Kwa mambo ya dharura, piga simu kwa laini ya saa 24/7.

Hakuna akaunti inayohitajika. Hatushiriki maelezo yako kamwe.

Salama kujua.

Kabla ya Kutembelea

Nini cha kuleta

  • Nambari yako ya uhifadhi (weka nafasi mtandaoni kabla ya kuja).
  • Pasipoti halali au kitambulisho cha kitaifa, na nakala yake.
  • Nyaraka saidizi za huduma yako.
  • Uthibitisho wa malipo yoyote ya eCitizen kwa huduma.
  • Fika takriban dakika 10 mapema, ukiwa na kalamu.

Ikiwa unaishi mbali na Stockholm, uliza misheni kuhusu mabalozi wa heshima au kliniki za simu za kibalozi zilizo karibu nawe.

Tunapokuwa tumefunga

Misheni huzingatia sikukuu za umma za Kenya na sikukuu za umma za Uswidi.

Kenyan public holidays
  • 1 JuniSiku ya Madaraka
  • Oktoba 10Siku ya Utamaduni (Huduma)
  • Oktoba 20Siku ya Mashujaa
  • 12 DesSiku ya Jamhuri
  • 25–26 DesKrismasi na Siku ya Ngumi
  • 1 JanuariSiku ya Mwaka Mpya
  • MbalimbaliIjumaa Kuu, Jumatatu ya Pasaka na Idd