Ushauri wa usafiri kwa Wakenya walioko Israeli
Viwango vya ushauri kwa Israeli na eneo hilo. Kwa dharura inayotishia maisha, piga simu kwa namba ya saa 24/7 iliyo hapo juu.
Israeli
Hakuna ushauri maalum uliotolewa kwa Israeli kwa sasa - hali zinachukuliwa kama tahadhari za kawaida. Angalia ushauri kwa eneo husika hapa chini.
Tazama tahadhari zote za safari →Chukua tahadhari zilezile za kila siku ambazo ungechukua ukiwa Mwanzo. Hali kwa ujumla ni shwari.
Kuwa mwangalifu zaidi kuliko kawaida. Kuna hatari kubwa zaidi za usalama katika baadhi ya maeneo.
Epuka safari zisizo za lazima. Hatari kubwa zinaweza kuathiri usalama wako, uhuru wa kutembea au upatikanaji wa huduma.
Usisafiri. Ikiwa tayari uko huko, ondoka ikiwa ni salama kufanya hivyo na Wasiliana na misheni iliyo karibu nawe.