Tafsiri ya mashineUkurasa huu umetafsiriwa kwa mashine na unasubiri ukaguzi wa Wizara. Kwa maandishi rasmi, soma toleo la Kiingereza.Soma kwa Kiingereza
Mkenya aliye matatani nchini Israeli? Kukamatwa, kulazwa hospitalini, pasipoti iliyopotea, mgogoro - Wizara inajibu 24/7.Emergency abroad? 24/7
Habari za Vyombo vya Habari

Habari, Tel Aviv

Taarifa kwa vyombo vya habari, matamko na Habari kutoka ubalozi wa Kenya, na Matukio yajayo kwa Wakenya nchini Israel.

Matukio yanayokuja

Matukio Yote & RSVP →
Kimesajiliwa.

Ripoti na mkataba

Zote →

Hakuna hati za nchi mbili na Israeli zilizochapishwa bado. Tazama ripoti na mikataba yote.

Kabla ya kusafiri

Tahadhari za safari

Zote →