Tafsiri ya mashineUkurasa huu umetafsiriwa kwa mashine na unasubiri ukaguzi wa Wizara. Kwa maandishi rasmi, soma toleo la Kiingereza.Soma kwa Kiingereza
Mkenya aliye taabani nchini Djibouti? Kukamatwa, kulazwa hospitalini, pasipoti iliyopotea, mgogoro - Wizara inajibu 24/7.Emergency abroad? 24/7
Tembelea na uwekeze Kenya

Kenya, wazi kwa Djibouti

Unapanga safari, au unachunguza biashara na uwekezaji? Misheni hii inasaidia wageni na wafanyabiashara kutoka Djibouti kuungana na Kenya.

Tembelea Kenya

Unapanga safari ya Kenya kutoka Djibouti?

Safari, pwani, biashara au familia: kuwasili salama na kukaribishwa huanza na idhini yako ya kuingia. Huu hapa mwongozo muhimu, huku mwongozo kamili wa mgeni ukiwa bonyezo tu.

Ingizo
eTA mtandaoni
Sarafu
Shilingi · KES
Lugha
Kiswahili · English
Wakati wa mtaa
EAT · UTC+3
Nguvu
G · 240V
Uendesha gari
Kushoto

Angalia unachohitaji kabla ya kusafiri. Kenya uses a fully online Electronic Travel Authorisation. Whether you need one, and any exemption that applies, depends on your nationality and passport. The official portal is the only place that answer is authoritative. Apply well before you travel.

Maeneo machache yanayofaa kutembelewa

Weka Nafasi na Waendeshaji Rasmi wa Kenya

Biashara na Uwekezaji

Biashara na uwekezaji na Kenya kutoka Djibouti

Kenya ni lango la Afrika Mashariki, ikiwa na fursa maalum ya kufikia soko la zaidi ya watu bilioni moja. Dawati la biashara la misheni hii huunganisha wafanyabiashara nchini Djibouti na washirika na mashirika sahihi.

Kilimo na usindikaji wa mazao ya kilimo

Teknolojia na kidijitali

Viwanda

Nishati na uchumi wa kijani

Huduma za kifedha

Miundombinu na Majengo

Utalii na Ukarimu

Huduma za afya na dawa

Anza na dawati la biashara

Kila misheni ya Kenya ina dawati la biashara kwa ajili ya utambulisho, misheni za kibiashara na taarifa za soko. Fikia dawati katika Ubalozi wa Kenya mjini Djibouti, au nenda moja kwa moja kwa KenInvest, kituo cha kitaifa cha huduma za uwekezaji.

KenInvestMamlaka ya Uwekezaji KenyaKituo cha Kitaifa cha Huduma za Pamoja za Uwekezaji; uwezeshaji, vyeti na huduma za baada ya uwekezaji.investkenya.go.ke ↗