Tafsiri ya mashineUkurasa huu umetafsiriwa kwa mashine na unasubiri ukaguzi wa Wizara. Kwa maandishi rasmi, soma toleo la Kiingereza.Soma kwa Kiingereza
Wakati wa dharura nje ya nchi? Vikwazo, hospitali, kupoteza pasipoti au dharura: wasiliana na ubalozi/misheni ya Kenya masaa kumi na mbili kwa siku.Emergency abroad? 24/7
Kutembelea Kenya

Uidhinishaji wa Kielektroniki wa Kusafiri (eTA)

Wageni wengi lazima wapate eTA iliyoidhinishwa mtandaoni kabla ya kusafiri kwenda Kenya.

Kiwango cha huduma: Maamuzi mengi ndani ya siku 3 za kaziIliyosasishwa mwisho: Juni 2026Inapatikana kwa: EN

Nani anastahili

Raia wa kigeni na wageni wengi wanaosafiri Kenya kwa utalii, biashara, kupita au kutembelea familia. eTA iliyoidhinishwa lazima ipatikane mtandaoni kabla ya kupanda.

eTA inachukua nafasi ya mfumo wa zamani wa viza unapowasili. Tuma maombi mapema – idhini haihakikishiwi dakika za mwisho na mashirika ya ndege yanaweza kukataa kupanda bila hiyo.

Tuma maombi angalau siku tatu kabla ya kusafiri. Usiweke nafasi ya usafiri usiorejeshewa pesa hadi eTA yako iidhinishwe.

Kwa Ufupi

Nani anaweza kutuma maombi
Msafiri yeyote anayeelekea Kenya anayetakiwa kuwa na eTA. Angalia kama utaifa wako hauhitaji kabla ya kutuma maombi.
Nini cha kuleta
Pasipoti halali kwa angalau miezi sita, picha ya pasipoti, maelezo yako ya usafiri na malazi, na njia ya malipo ya mtandaoni.
Gharama
Ada ya Dola za Kimarekani kwa kila msafiri, inayolipwa mtandaoni unapowasilisha maombi.
Muda unaochukua
Maombi mengi huamuliwa ndani ya siku 3 za kazi. Tuma maombi mapema kabla ya kuondoka.
Wapi
Kupitia mtandaoni kikamilifu kwenye tovuti rasmi ya eTA. Hakuna haja ya kutembelea misheni.

Nini hufanyika baada ya kutuma maombi

Nini cha kutarajia baada ya kutuma maombi yako.

  1. Kamilisha fomu ya eTA mtandaoni ukitumia pasipoti yako na maelezo ya usafiri.
  2. Pakia picha yako na ukurasa wa data ya kibiolojia ya pasipoti, kisha ulipe ada.
  3. Maombi yako yanakaguliwa na uamuzi hutumwa kwa barua pepe.
  4. Beba eTA yako iliyoidhinishwa - iliyochapishwa au kwenye simu yako - kwa ajili ya kupanda na kuwasili.

Iwapo kutatokea tatizo, au unahitaji msaada

Iwapo umeshikiliwa, umelazwa hospitalini, au uko hatarini mara moja, usisubiri fomu - piga simu ya dharura ya ubalozi. Kwa maswali kuhusu maombi yaliyowasilishwa tayari, wasiliana na misheni moja kwa moja.