Habari za Vyombo vya Habari
Habari, Dubai
Taarifa kwa vyombo vya habari, matamko na Habari kutoka Ubalozi Mdogo wa Kenya, na Matukio yajayo kwa Wakenya walioko Falme za Kiarabu.
Vinjari misheni hii
Pata unachotafuta
- Matukio & RSVPShughuli zijazo katika misheni hii
- Tahadhari za safariMwongozo kwa Wakenya walioko Umoja wa Falme za Kiarabu
- Weka miadiWeka nafasi ya huduma za ubalozi mtandaoni
- Wasiliana na misheniSimu, barua pepe na anwani ya ofisi
- Habari za KitaifaHabari zote za Wizara na diplomasia
- Rudi kwenye misheniUbalozi Mdogo Mwanzo
Matangazo kwa Vyombo vya Habari na Taarifa
Taarifa mpya 6Chuja kulingana na kinachoendelea
Hakuna taarifa mpya katika kategoria hii bado.
Matukio yanayokuja
Matukio Yote & RSVP →Kimesajiliwa.
Zote →Ripoti na mkataba
No bilateral instruments with the United Arab Emirates are published yet. See ripoti na mikataba yote.
Kabla ya kusafiri
Zote →