Tafsiri ya mashineUkurasa huu umetafsiriwa kwa mashine na unasubiri ukaguzi wa Wizara. Kwa maandishi rasmi, soma toleo la Kiingereza.Soma kwa Kiingereza
Mkenya aliye matatani Umoja wa Falme za Kiarabu? Kukamatwa, kulazwa hospitalini, pasipoti iliyopotea, mgogoro - Wizara inajibu 24/7.Emergency abroad? 24/7
Kuhusu misheni

Kuhusu Ubalozi Mdogo Mkuu wa Kenya Dubai

Misheni ya kidiplomasia ya Jamhuri ya Kenya katika Milki za Kiarabu: huduma za kibalozi, usaidizi wa diaspora na diplomasia ya kiuchumi.

Kuhusu misheni hii

Who we are

Misheni yetu

To advance Kenya's Foreign Policy in United Arab Emirates through effective diplomatic engagement.

Our vision

A dynamic Mission contributing to Kenya's national Interests in the United Arab Emirates.

Kazi Yetu

Representing Kenya in the United Arab Emirates

The Kenya Consulate-General in Dubai serves and protects Kenyans living, working and travelling in the United Arab Emirates, supports the diaspora, promotes trade and investment between the two countries, and represents Kenya's foreign-policy interests.

What we do for you

Kenya and the United Arab Emirates →
The people

Our team

Uongozi wa misheni

H.E. Amb. Jayne Jepkorir Toroitich

Mkuu wa Misheni
Mahusiano baina ya nchi

Jamhuri ya Kenya and the United Arab Emirates

Jamhuri ya Kenya na Falme za Muungano za Umoja Zinaifurahia mahusiano ya biashara, uwekezaji, vifurushi na idadi kubwa ya wafanyakazi wa Kiafrika katika Falme.

Mkataba Jumuu wa Ushirikiano wa Uchumi unaimarisha uhusiano wa biashara unaoongezeka, ukifuatiwa na ushirikiano katika uhamaji wa kazi na ustawi wa uraia.

Biashara Umoja wa Falme za Kiarabu (UAE) ni miongoni mwa washirika muhimu wa biashara wa Jamhuri ya Kenya na mlango muhimu wa masoko.

5 areas of cooperation

  1. Biashara na Mkataba wa Ushirikiano wa Uchumi
  2. Uwekezaji na vifurushi vya malengo
  3. Uhamiaji wa kazi na ustawi wa wafanyakazi
  4. Uchukuzi wa anga na utalii
  5. Usalama wa chakula
Pata msaada

Wasiliana Nasi

Tuma uchunguzi

Tunajibu ndani ya siku 2 za kazi. Kwa mambo ya dharura, piga simu kwa laini ya saa 24/7.

Hakuna akaunti inayohitajika. Hatushiriki maelezo yako kamwe.

Salama kujua.

Kabla ya Kutembelea

Nini cha kuleta

  • Nambari yako ya uhifadhi (weka nafasi mtandaoni kabla ya kuja).
  • Pasipoti halali au kitambulisho cha kitaifa, na nakala yake.
  • Nyaraka saidizi za huduma yako.
  • Uthibitisho wa malipo yoyote ya eCitizen kwa huduma.
  • Fika takriban dakika 10 mapema, ukiwa na kalamu.

Ikiwa unaishi mbali na Dubai, uliza misheni kuhusu mabalozi wa heshima au kliniki za simu za kibalozi zilizo karibu nawe.

Tunapokuwa tumefunga

Misheni huzingatia sikukuu za umma za Kenya na sikukuu za umma za wenyeji za Umoja wa Falme za Kiarabu.

Kenyan public holidays
  • 1 JuniSiku ya Madaraka
  • Oktoba 10Siku ya Utamaduni (Huduma)
  • Oktoba 20Siku ya Mashujaa
  • 12 DesSiku ya Jamhuri
  • 25–26 DesKrismasi na Siku ya Ngumi
  • 1 JanuariSiku ya Mwaka Mpya
  • MbalimbaliIjumaa Kuu, Jumatatu ya Pasaka na Idd