Karibu kwenye Ubalozi Mdogo wa Kenya, Dubai
Ulinzi wa kibalozi, hati na usaidizi wa diaspora kwa Wakenya walioko Falme za Kiarabu.
Ulinzi wa kibalozi, hati na usaidizi wa diaspora kwa Wakenya walioko Falme za Kiarabu.
Huduma za kibalozi na diaspora katika Ubalozi Mdogo wa Kenya, Dubai.
Kukamatwa, kizuizi, kulazwa hospitalini, kifo, pasipoti iliyopotea au shida. Afisa wa zamu hujibu wakati wowote, ikiwemo sikukuu za umma.
Pata msaada na maswali →Toa jina lako kamili, namba yako ya pasipoti ikiwa unayo, mahali ulipo na nini kimetokea.
Familia, wakili au mwajiri wako. Kwa ridhaa yako tunawapa taarifa mpya.
Tunatembelea inapopaswa, tunawasiliana na mamlaka za humu nchini, na tunashughulikia kesi yako hadi itatuliwe.
Hatuwezi kulipa faini au ada za kisheria, kukuhakikishia kuachiliwa kwako, au kuingilia kati katika mahakama za nchi nyingine.
Dear Fellow Citizens and Friends of Kenya,
Taarifa, matangazo kwa vyombo vya habari na habari mpya kutoka Ubalozi Mdogo wa Kenya huko Dubai.
Angalia hali ya miadi, maombi au usajili katika Ubalozi Mdogo wa Kenya, Dubai.
Nambari yako ya marejeo ilionyeshwa ulipotuma ombi, kwa mfano BK-2026-9F31D2.