Karibu Ubalozi wa Kenya, Kuwait City
Ulinzi wa kibalozi, hati na usaidizi wa diaspora kwa Wakenya nchini Kuwait. Misheni hii pia inahudumia Lebanon na Bahrain.
Ulinzi wa kibalozi, hati na usaidizi wa diaspora kwa Wakenya nchini Kuwait. Misheni hii pia inahudumia Lebanon na Bahrain.
Huduma za kibalozi na diaspora katika Ubalozi wa Kenya, Kuwait City.
Kukamatwa, kizuizi, kulazwa hospitalini, kifo, pasipoti iliyopotea au shida. Afisa wa zamu hujibu wakati wowote, ikiwemo sikukuu za umma.
Pata msaada na maswali →Toa jina lako kamili, namba yako ya pasipoti ikiwa unayo, mahali ulipo na nini kimetokea.
Familia, wakili au mwajiri wako. Kwa ridhaa yako tunawapa taarifa mpya.
Tunatembelea inapopaswa, tunawasiliana na mamlaka za humu nchini, na tunashughulikia kesi yako hadi itatuliwe.
Hatuwezi kulipa faini au ada za kisheria, kukuhakikishia kuachiliwa kwako, au kuingilia kati katika mahakama za nchi nyingine.
It is with ultimate pleasure to welcome you to this website of the Embassy of the Republic of Kenya in the State of Kuwait, with accreditation to the Kingdom of Bahrain and Republic of Lebanon.
Taarifa, matangazo kwa vyombo vya habari na habari mpya kutoka ubalozi wa Kenya mjini Kuwait.
Angalia hali ya miadi, maombi au usajili katika Ubalozi wa Kenya mjini Kuwait.
Nambari yako ya marejeo ilionyeshwa ulipotuma ombi, kwa mfano BK-2026-9F31D2.