Kenya, wazi kwa Marekani
Unapanga safari, au unachunguza biashara na uwekezaji? Misheni hii inasaidia wageni na wafanyabiashara kutoka Marekani kuungana na Kenya.
Unapanga safari Kenya kutoka Marekani?
Safari, pwani, biashara au familia: kuwasili salama na kukaribishwa huanza na idhini yako ya kuingia. Huu hapa mwongozo muhimu, huku mwongozo kamili wa mgeni ukiwa bonyezo tu.
Angalia unachohitaji kabla ya kusafiri. Kenya uses a fully online Electronic Travel Authorisation. Whether you need one, and any exemption that applies, depends on your nationality and passport. The official portal is the only place that answer is authoritative. Apply well before you travel.
Maeneo machache yanayofaa kutembelewa
Maasai Mara
Nyoka wakubwa na uvukaji wa nyumbu, Julai hadi Oktoba.
magicalkenya.com ↗Tembo na KiliAmboseli
Makundi makubwa ya wanyama yaliounganishwa na kilele kikuu cha Afrika.
kws.go.ke ↗Bahari ya HindiDiani na Pwani
Vidakuzi vya mchanga mweupe, miamba ya korali na meli za dhow.
magicalkenya.com ↗Urithi wa UNESCOLamu Kale
Kisiwa cha jiwe, meli na utamaduni wa Kiswahili, bila magari.
magicalkenya.com ↗Mji mkuuNairobi
Jengo pekee la mji lenye hifadhi ya kitaifa kwenye mpaka wake.
magicalkenya.com ↗BonabasiZiwa Nakuru
Pwani yenye rangi nyekundu kama flamingo na farasi-watwe na ulinzi.
kws.go.ke ↗Weka Nafasi na Waendeshaji Rasmi wa Kenya
Biashara na Uwekezaji na Kenya kutoka Marekani
Kenya ni lango la Afrika Mashariki, ikiwa na ufikiaji wa upendeleo kwenye soko la zaidi ya watu bilioni moja. Dawati la biashara la misheni hii huunganisha biashara za Marekani na washirika na mashirika sahihi.
Kilimo na usindikaji wa mazao ya kilimo
Teknolojia na kidijitali
Viwanda
Nishati na uchumi wa kijani
Huduma za kifedha
Miundombinu na Majengo
Utalii na Ukarimu
Huduma za afya na dawa
Anza na dawati la biashara
Kila misheni ya Kenya ina dawati la biashara kwa ajili ya utambulisho, misheni za kibiashara na taarifa za soko. Fikia dawati hilo katika Ubalozi Mdogo Mkuu wa Kenya huko Los Angeles, au nenda moja kwa moja KenInvest, kituo cha kitaifa cha huduma za uwekezaji cha sehemu moja.