Tafsiri ya mashineUkurasa huu umetafsiriwa kwa mashine na unasubiri ukaguzi wa Wizara. Kwa maandishi rasmi, soma toleo la Kiingereza.Soma kwa Kiingereza
Mkenya aliye taabani Korea Kusini? Kukamatwa, kulazwa hospitalini, pasipoti iliyopotea, mgogoro - Wizara inajibu 24/7.Emergency abroad? 24/7
Kuhusu misheni

Kuhusu Ubalozi wa Kenya mjini Seoul

Misheni ya kidiplomasia ya Jamhuri ya Kenya nchini Korea Kusini: huduma za kibalozi, usaidizi wa diaspora na diplomasia ya kiuchumi.

Kazi Yetu

Representing Kenya in South Korea

The Kenya Embassy in Seoul serves and protects Kenyans living, working and travelling in South Korea, supports the diaspora, promotes trade and investment between the two countries, and represents Kenya's foreign-policy interests.

Kenya and South Korea →
The people

Our team

Uongozi wa misheni

Portrait of H.E. Amb. Prof. Emmy Jerono Kipsoi

H.E. Amb. Prof. Emmy Jerono Kipsoi

Mkuu wa Misheni

Amb. David Karanja (David Mwangi Karanja)

Deputy Ambassador / Deputy Head of Mission
Mahusiano baina ya nchi

Jamhuri ya Kenya and South Korea

Kenya na Korea Kusini hudumisha uhusiano wa kidiplomasia wa kirafiki unaozingatia ushirikiano katika biashara, masuala ya kikanda na uhusiano wa watu kwa watu.

Ubalozi wa Kenya jijini Seoul huendeleza maslahi haya, unasaidia raia wa Kenya nchini Korea Kusini na unafanya kazi ya kuimarisha biashara na kubadilishana tamaduni kati ya nchi hizo mbili.

Pata msaada

Wasiliana Nasi

Tuma uchunguzi

Tunajibu ndani ya siku 2 za kazi. Kwa mambo ya dharura, piga simu kwa laini ya saa 24/7.

Hakuna akaunti inayohitajika. Hatushiriki maelezo yako kamwe.

Salama kujua.

Kabla ya Kutembelea

Nini cha kuleta

  • Nambari yako ya uhifadhi (weka nafasi mtandaoni kabla ya kuja).
  • Pasipoti halali au kitambulisho cha kitaifa, na nakala yake.
  • Nyaraka saidizi za huduma yako.
  • Uthibitisho wa malipo yoyote ya eCitizen kwa huduma.
  • Fika takriban dakika 10 mapema, ukiwa na kalamu.

Ikiwa unaishi mbali na Seoul, uliza misheni kuhusu mabalozi wa heshima au kliniki za simu za kibalozi zilizo karibu nawe.

Tunapokuwa tumefunga

Misheni huadhimisha sikukuu za umma za Kenya na sikukuu za umma za Korea Kusini.

Kenyan public holidays
  • 1 JuniSiku ya Madaraka
  • Oktoba 10Siku ya Utamaduni (Huduma)
  • Oktoba 20Siku ya Mashujaa
  • 12 DesSiku ya Jamhuri
  • 25–26 DesKrismasi na Siku ya Ngumi
  • 1 JanuariSiku ya Mwaka Mpya
  • MbalimbaliIjumaa Kuu, Jumatatu ya Pasaka na Idd