Tafsiri ya mashineUkurasa huu umetafsiriwa kwa mashine na unasubiri ukaguzi wa Wizara. Kwa maandishi rasmi, soma toleo la Kiingereza.Soma kwa Kiingereza
Wakati wa dharura nje ya nchi? Vikwazo, hospitali, kupoteza pasipoti au dharura: wasiliana na ubalozi/misheni ya Kenya masaa kumi na mbili kwa siku.Emergency abroad? 24/7
+
Asia-Pacific

Kenya na Korea Kusini

Kenya na Korea Kusini hudumisha uhusiano wa kidiplomasia wa kirafiki unaozingatia ushirikiano katika biashara, masuala ya kikanda na uhusiano wa watu kwa watu.

Uhusiano

Muhtasari

Kenya na Korea Kusini hudumisha uhusiano wa kidiplomasia wa kirafiki unaozingatia ushirikiano katika biashara, masuala ya kikanda na uhusiano wa watu kwa watu.

Ubalozi wa Kenya jijini Seoul huendeleza maslahi haya, unasaidia raia wa Kenya nchini Korea Kusini na unafanya kazi ya kuimarisha biashara na kubadilishana tamaduni kati ya nchi hizo mbili.

Kwenye ardhi

Misheni ya Kenya nchini Korea Kusini

Kufanya Biashara au Kusafiri Kati ya Kenya na Korea Kusini?

Wasiliana na dawati la biashara na la ubalozi, au tafuta jinsi ya kuwekeza na kufanya biashara na Jamhuri ya Kenya.