UN-HabitatKaribu kwenye Misheni ya Kudumu ya Kenya, UN-Habitat
Uwakilishi wa Kenya kwa mashirika ya kimataifa yaliyoko UN-Habitat.
UN-HabitatUwakilishi wa Kenya kwa mashirika ya kimataifa yaliyoko UN-Habitat.
Misheni ya Kudumu ya Kenya inaiwakilisha Jamhuri ya Kenya mbele ya UN-Habitat na mashirika mengine ya mfumo wa kimataifa yaliyoko UN-Habitat. Tunapeleka misimamo ya Kenya kwenye mazungumzo, tunatetea maslahi yetu ya kitaifa na tunafanya kazi na wajumbe wenza ili kuunda maamuzi yanayofika mbali zaidi ya mji mkuu wowote mmoja.
Taasisi tunazowakilisha Kenya ndani yake
Angalia tunakozingatia →
Greetings, Hamjambo!

Taarifa, matangazo kwa vyombo vya habari na habari mpya kutoka misheni ya Kudumu ya Kenya katika UN-Habitat.

