Tafsiri ya mashineUkurasa huu umetafsiriwa kwa mashine na unasubiri ukaguzi wa Wizara. Kwa maandishi rasmi, soma toleo la Kiingereza.Soma kwa Kiingereza
Wakati wa dharura nje ya nchi? Vikwazo, hospitali, kupoteza pasipoti au dharura: wasiliana na ubalozi/misheni ya Kenya masaa kumi na mbili kwa siku.Emergency abroad? 24/7
TukioMakao Makuu

Sherehe za Kitaifa za Siku ya Jamhuri

Lini
Saturday, 12 December 202603:00 Nairobi time
Wapi
Itatangazwa
Mwenyeji
Makao makuu ya Wizara, Nairobi
Nafasi
Places available, up to 10 on one reservation

Kuhusu tukio hili

Kenya huadhimisha Siku ya Jamhuri kwa sherehe za kitaifa Mwanzo na katika kila misheni nje ya nchi.

Siku ya Jamhuri huadhimisha kumbukumbu ya Jamhuri ya Kenya. Sherehe za kitaifa hurushwa kutoka Nairobi, zikiambatana na mapokezi katika misheni za Kenya kote duniani.

← All events