Tafsiri ya mashineUkurasa huu umetafsiriwa kwa mashine na unasubiri ukaguzi wa Wizara. Kwa maandishi rasmi, soma toleo la Kiingereza.Soma kwa Kiingereza
Mkenya matatani Ufaransa? Kukamatwa, kulazwa hospitalini, pasipoti iliyopotea, mgogoro - Wizara inajibu 24/7.Emergency abroad? 24/7
Kuhusu misheni

Kuhusu Misheni ya Kudumu ya Kenya UNESCO

Misheni ya Kudumu ya Kenya katika UNESCO inaiwakilisha Jamhuri ya Kenya katika mashirika ya kimataifa yaliyoko huko.

Misheni ya Kudumu ya Kenya katika UNESCO ni ujumbe wa Jamhuri ya Kenya kwa mashirika ya kimataifa yaliyoko huko.

Inaendeleza misimamo ya Kenya katika ajenda ya kimataifa, inafanya kazi na wajumbe washirika kuhusu vipaumbele vya pamoja, na inaripoti kwa Wizara ya Mambo ya Nje na Diaspora jijini Nairobi.

Kazi Yetu

Kenya katika UNESCO

Misheni ya Kudumu ya Kenya inaiwakilisha Jamhuri ya Kenya mbele ya UNESCO na mashirika mengine ya mfumo wa kimataifa yaliyoko UNESCO. Tunapeleka misimamo ya Kenya katika mazungumzo, tunatetea maslahi yetu ya kitaifa na tunafanya kazi na ujumbe wa washirika ili kuunda maamuzi yanayofikia mbali zaidi ya mji mkuu wowote mmoja.

Taasisi tunazowakilisha Kenya ndani yake

Angalia tunakozingatia →
The people

Our team

Uongozi wa misheni

Portrait of Amb. Prof. Peter Ngure, PhD

Amb. Prof. Peter Ngure, PhD

Mkuu wa Misheni

Amb. Dr. Kasera Achayo

Ambassador / Deputy Permanent Delegate to UNESCO
Majibu

Maswali Yanayoulizwa Mara kwa Mara

Can the Permanent Mission help with passports, visas or other consular services?
No. A Permanent Mission represents Kenya at the international organisations seated in UNESCO and has no public consular counter. For consular services, contact the Kenya Embassy in Paris.
Nimepoteza pasipoti yangu, nifanye nini?
Kama unahitaji kusafiri hivi karibuni, tuma maombi ya Hati ya Safari ya Dharura. Ikiwa uko hatarini au katika dhiki, piga simu kwanza kwa laini ya kibalozi ya saa 24/7.
Pata msaada

Wasiliana Nasi

Tuma uchunguzi

Tunajibu ndani ya siku 2 za kazi. Kwa mambo ya dharura, piga simu kwa laini ya saa 24/7.

Hakuna akaunti inayohitajika. Hatushiriki maelezo yako kamwe.

Salama kujua.

Kabla ya Kutembelea

Nini cha kuleta

  • Nambari yako ya uhifadhi (weka nafasi mtandaoni kabla ya kuja).
  • Pasipoti halali au kitambulisho cha kitaifa, na nakala yake.
  • Nyaraka saidizi za huduma yako.
  • Uthibitisho wa malipo yoyote ya eCitizen kwa huduma.
  • Fika takriban dakika 10 mapema, ukiwa na kalamu.

Ikiwa unaishi mbali na UNESCO, uliza misheni kuhusu mabalozi wa heshima au kliniki za kibalozi zinazotembea karibu nawe.

Tunapokuwa tumefunga

Misheni huadhimisha sikukuu za umma za Kenya na sikukuu za umma za Ufaransa.

Kenyan public holidays
  • 1 JuniSiku ya Madaraka
  • Oktoba 10Siku ya Utamaduni (Huduma)
  • Oktoba 20Siku ya Mashujaa
  • 12 DesSiku ya Jamhuri
  • 25–26 DesKrismasi na Siku ya Ngumi
  • 1 JanuariSiku ya Mwaka Mpya
  • MbalimbaliIjumaa Kuu, Jumatatu ya Pasaka na Idd