Tafsiri ya mashineUkurasa huu umetafsiriwa kwa mashine na unasubiri ukaguzi wa Wizara. Kwa maandishi rasmi, soma toleo la Kiingereza.Soma kwa Kiingereza
Wakati wa dharura nje ya nchi? Vikwazo, hospitali, kupoteza pasipoti au dharura: wasiliana na ubalozi/misheni ya Kenya masaa kumi na mbili kwa siku.Emergency abroad? 24/7
Haraka · siku hiyo hiyoWakenya walio Ng'ambo

Hati ya Safari ya Dharura

Hati ya kusafiria ya safari moja inayokuruhusu kurudi Mwanzo Kenya iwapo pasipoti yako imepotea, imeibwa, imeharibika au muda wake umeisha ukiwa nje ya nchi.

Kiwango cha huduma: siku 1 ya kazi (Mkataba wa Huduma)Iliyosasishwa mwisho: Juni 2026Inapatikana kwa: EN · SW

Nani anastahili

Raia wa Kenya walioko nje ya nchi ambao hawawezi kusafiri kwa sababu pasipoti yao imepotea, imeibwa, imeharibika au muda wake umeisha. ETD hutolewa kwa safari moja ya Mwanzo.

Hii si pasipoti mbadala. Inaruhusu safari moja pekee ya kurudi Kenya. Tuma maombi ya e-pasipoti kamili kando mara tu unapokuwa Mwanzo.

Kwa Ufupi

Nani anaweza kutuma maombi
Mwananchi yeyote wa Kenya aliyeko nje ya nchi. Huduma hutolewa papo hapo kwa dharura za kweli.
Nini cha kuleta
Ripoti ya polisi (ikiwa imeibwa), picha moja ya pasipoti, uthibitisho wowote wa uraia (nakala ya pasipoti ya zamani, kitambulisho au cheti cha kuzaliwa), na tikiti yako ya usafiri ikiwa imehifadhiwa.
Gharama
Hutofautiana kulingana na misheni - thibitisha ada ya sasa ya kibalozi na misheni iliyo karibu nawe. Inalipwa katika misheni.
Muda unaochukua
Siku hiyohiyo au siku inayofuata ya kazi katika dharura za kweli.
Wapi
Mwenyewe katika misheni ya Kenya iliyo karibu nawe. Weka nafasi, au fika moja kwa moja ikiwa ni dharura.

Nini hufanyika baada ya kutuma maombi

Nini cha kutarajia baada ya kutuma maombi yako.

  1. Wasilisha fomu yako na hati saidizi kwenye kaunta ya ubalozi mdogo.
  2. Wafanyakazi wanathibitisha uraia wako na asili ya dharura.
  3. Lipa ada ya kibalozi kwa keshia na upokee risiti yako.
  4. Kusanya Hati yako ya Kusafiria ya Dharura (ETD) siku hiyo hiyo au siku inayofuata ya kazi - utajulishwa muda kamili.

Iwapo kutatokea tatizo, au unahitaji msaada

Iwapo umeshikiliwa, umelazwa hospitalini, au uko hatarini mara moja, usisubiri fomu - piga simu ya dharura ya ubalozi. Kwa maswali kuhusu maombi yaliyowasilishwa tayari, wasiliana na misheni moja kwa moja.