
Kuhusu Misheni ya Kudumu ya Kenya Vienna
Misheni ya Kudumu ya Kenya jijini Vienna inaiwakilisha Jamhuri ya Kenya katika mashirika ya kimataifa yaliyoko huko.
Misheni ya Kudumu ya Kenya jijini Vienna ni ujumbe wa Jamhuri ya Kenya kwa mashirika ya kimataifa yaliyoko huko.
Inaendeleza misimamo ya Kenya katika ajenda ya kimataifa, inafanya kazi na wajumbe washirika kuhusu vipaumbele vya pamoja, na inaripoti kwa Wizara ya Mambo ya Nje na Diaspora jijini Nairobi.
Also accredited to Hungary, Slovakia, Croatia, Slovenia, Ukraine, the UNOV (United Nations Office at Vienna), the IAEA, UNIDO, UNODC, CTBTO, the OFID (OPEC Fund for International Development), UNCITRAL (UN Commission on International Trade Law) and Sustainable Energy for All (SE4ALL).
Who we are
Misheni yetu
To project, promote and protect Kenya’s interests and image in the countries of accreditation, the UN and International Organizations in Vienna through innovative diplomacy for the benefit of the people of Kenya.
Our vision
To be the best Kenyan Diplomatic Mission effectively representing our country in the countries of accreditation, the UN and other International Organizations based in Vienna.
Our mandate is to protect, promote and articulate Kenya’s Foreign Policy in Austria, Croatia, Hungary, Slovakia, Slovenia, Ukraine, the United Nations and International Organizations in Vienna.
Kenya katika Ofisi ya Umoja wa Mataifa Vienna
Misheni ya Kudumu ya Kenya inaiwakilisha Jamhuri ya Kenya mbele ya Ofisi ya Umoja wa Mataifa huko Vienna na mashirika mengine ya mfumo wa kimataifa yaliyoko Vienna. Tunapeleka misimamo ya Kenya kwenye mazungumzo, tunatetea maslahi yetu ya kitaifa na tunafanya kazi na wajumbe washirika kuunda maamuzi yanayofikia mbali zaidi ya mji mkuu wowote mmoja.
Taasisi tunazowakilisha Kenya ndani yake
- Shirika la Kimataifa la Nishati ya Atomiki
- Ofisi ya Umoja wa Mataifa ya Dawa za Kulevya na Uhalifu
- UNIDO
- CTBTO
- Kamati ya Matumizi ya Amani ya Anga za Juu
Our team
Uongozi wa misheni

Mission team
Dr. Fatma Abdullatif
Mr. Brian Koech
Mr. Ndwiga Njeru
Ms. Eunice Mwaura
Diaspora
Maswali Yanayoulizwa Mara kwa Mara
Can the Permanent Mission help with passports, visas or other consular services?
Nimepoteza pasipoti yangu, nifanye nini?
Wasiliana Nasi
Uchunguzi umetumwa
Asante. Tumerekodi ombi lako chini ya kumbukumbu namba na atajibu kupitia barua pepe ndani ya siku 2 za kazi.
Wakati wa dharura nje ya nchi? Usisubiri jibu la barua pepe. Piga simu kwa nambari ya simu ya ubalozi ya saa 24/7 kwa +254 20 331 8888.
Kabla ya Kutembelea
Nini cha kuleta
- Nambari yako ya uhifadhi (weka nafasi mtandaoni kabla ya kuja).
- Pasipoti halali au kitambulisho cha kitaifa, na nakala yake.
- Nyaraka saidizi za huduma yako.
- Uthibitisho wa malipo yoyote ya eCitizen kwa huduma.
- Fika takriban dakika 10 mapema, ukiwa na kalamu.
Ikiwa unaishi mbali na Vienna, uliza misheni kuhusu mabalozi wa heshima au kliniki za simu za kibalozi zilizo karibu nawe.
Tunapokuwa tumefunga
Misheni huzingatia sikukuu za umma za Kenya na sikukuu za umma za nchini Austria.
Kenyan public holidays
- 1 JuniSiku ya Madaraka
- Oktoba 10Siku ya Utamaduni (Huduma)
- Oktoba 20Siku ya Mashujaa
- 12 DesSiku ya Jamhuri
- 25–26 DesKrismasi na Siku ya Ngumi
- 1 JanuariSiku ya Mwaka Mpya
- MbalimbaliIjumaa Kuu, Jumatatu ya Pasaka na Idd
