Karibu kwenye Ubalozi Mkuu wa Kenya, Accra
Ulinzi wa kibalozi, hati na usaidizi wa diaspora kwa Wakenya nchini Ghana. Misheni hii pia imeidhinishwa nchini Burkina Faso.
Ulinzi wa kibalozi, hati na usaidizi wa diaspora kwa Wakenya nchini Ghana. Misheni hii pia imeidhinishwa nchini Burkina Faso.
Huduma za kibalozi na diaspora katika Ubalozi Mkuu wa Kenya jijini Accra.
Kukamatwa, kizuizi, kulazwa hospitalini, kifo, pasipoti iliyopotea au shida. Afisa wa zamu hujibu wakati wowote, ikiwemo sikukuu za umma.
Pata msaada na maswali →Toa jina lako kamili, namba yako ya pasipoti ikiwa unayo, mahali ulipo na nini kimetokea.
Familia, wakili au mwajiri wako. Kwa ridhaa yako tunawapa taarifa mpya.
Tunatembelea inapopaswa, tunawasiliana na mamlaka za humu nchini, na tunashughulikia kesi yako hadi itatuliwe.
Hatuwezi kulipa faini au ada za kisheria, kukuhakikishia kuachiliwa kwako, au kuingilia kati katika mahakama za nchi nyingine.
The High Commissioner's welcome message will be published here.
Kuhusu misheni hiiTaarifa, matangazo kwa vyombo vya habari na habari mpya kutoka Ubalozi Mkuu wa Kenya jijini Accra.

Angalia hali ya miadi, maombi au usajili katika Ubalozi Mkuu wa Kenya huko Accra.
Nambari yako ya marejeo ilionyeshwa ulipotuma ombi, kwa mfano BK-2026-9F31D2.