Karibu Ubalozi wa Kenya, Berlin
Ulinzi wa kibalozi, hati na usaidizi wa diaspora kwa Wakenya nchini Ujerumani. Misheni hii pia inahudumia Jamhuri ya Cheki na Poland.
Ulinzi wa kibalozi, hati na usaidizi wa diaspora kwa Wakenya nchini Ujerumani. Misheni hii pia inahudumia Jamhuri ya Cheki na Poland.
Huduma za kibalozi na diaspora katika Ubalozi wa Kenya jijini Berlin.
Kukamatwa, kizuizi, kulazwa hospitalini, kifo, pasipoti iliyopotea au shida. Afisa wa zamu hujibu wakati wowote, ikiwemo sikukuu za umma.
Pata msaada na maswali →Toa jina lako kamili, namba yako ya pasipoti ikiwa unayo, mahali ulipo na nini kimetokea.
Familia, wakili au mwajiri wako. Kwa ridhaa yako tunawapa taarifa mpya.
Tunatembelea inapopaswa, tunawasiliana na mamlaka za humu nchini, na tunashughulikia kesi yako hadi itatuliwe.
Hatuwezi kulipa faini au ada za kisheria, kukuhakikishia kuachiliwa kwako, au kuingilia kati katika mahakama za nchi nyingine.

I am privileged and honoured to welcome you to the official website of the Embassy of the Republic of Kenya in Berlin, Germany, built for those seeking general information about Kenya as well as specific assistance from the Mission.
Taarifa, matangazo kwa vyombo vya habari na habari mpya kutoka ubalozi wa Kenya mjini Berlin.
Angalia hali ya miadi, maombi au usajili katika Ubalozi wa Kenya jijini Berlin.
Nambari yako ya marejeo ilionyeshwa ulipotuma ombi, kwa mfano BK-2026-9F31D2.