Karibu Ubalozi wa Kenya, Dublin
Ulinzi wa kibalozi, hati na usaidizi wa diaspora kwa Wakenya nchini Ayalandi.
Ulinzi wa kibalozi, hati na usaidizi wa diaspora kwa Wakenya nchini Ayalandi.
Huduma za kibalozi na diaspora katika Ubalozi wa Kenya jijini Dublin.
Kukamatwa, kizuizi, kulazwa hospitalini, kifo, pasipoti iliyopotea au shida. Afisa wa zamu hujibu wakati wowote, ikiwemo sikukuu za umma.
Pata msaada na maswali →Toa jina lako kamili, namba yako ya pasipoti ikiwa unayo, mahali ulipo na nini kimetokea.
Familia, wakili au mwajiri wako. Kwa ridhaa yako tunawapa taarifa mpya.
Tunatembelea inapopaswa, tunawasiliana na mamlaka za humu nchini, na tunashughulikia kesi yako hadi itatuliwe.
Hatuwezi kulipa faini au ada za kisheria, kukuhakikishia kuachiliwa kwako, au kuingilia kati katika mahakama za nchi nyingine.
Welcome to the Kenya Embassy in Dublin, Ireland
Taarifa, matangazo kwa vyombo vya habari na habari mpya kutoka ubalozi wa Kenya jijini Dublin.
Angalia hali ya miadi, maombi au usajili katika Ubalozi wa Kenya jijini Dublin.
Nambari yako ya marejeo ilionyeshwa ulipotuma ombi, kwa mfano BK-2026-9F31D2.