UNOGPermanent Mission of the Republic of Kenya to the United Nations and other international organisations, Geneva, Switzerland
Uwakilishi wa Kenya katika mashirika ya kimataifa yaliyoko Geneva.
UNOGUwakilishi wa Kenya katika mashirika ya kimataifa yaliyoko Geneva.
Misheni ya Kudumu ya Kenya inaiwakilisha Jamhuri ya Kenya mbele ya Ofisi ya Umoja wa Mataifa jijini Geneva na mashirika mengine ya mfumo wa kimataifa yaliyoko Geneva. Tunawasilisha misimamo ya Kenya katika mazungumzo, tunatetea maslahi yetu ya kitaifa na tunafanya kazi na wajumbe washirika ili kuunda maamuzi yanayofika mbali zaidi ya mji mkuu wowote mmoja.
Taasisi tunazowakilisha Kenya ndani yake
The Permanent Representative's welcome message will be published here.
Kuhusu misheni hiiTaarifa, matangazo kwa vyombo vya habari na habari mpya kutoka misheni ya Kudumu ya Kenya huko Geneva.