
Kuhusu Ubalozi Mkuu wa Kenya jijini London
Misheni ya kidiplomasia ya Jamhuri ya Kenya nchini Uingereza: huduma za kibalozi, usaidizi wa diaspora na diplomasia ya kiuchumi.
Representing Kenya in the United Kingdom
The Kenya High Commission in London serves and protects Kenyans living, working and travelling in the United Kingdom, supports the diaspora, promotes trade and investment between the two countries, and represents Kenya's foreign-policy interests.
What we do for you
- Huduma za ubalozi
- Weka miadi
- Jisajili na misheni
- Huduma za diaspora
- Biashara na uwekezaji
- Tahadhari za safari
Our team
Uongozi wa misheni


Amb. Irene Maswan
Mission team
Mr. Ali Mambo
Jamhuri ya Kenya and the United Kingdom
Kenya and the UK have good working relations in international fora as exemplified by the latter’s support of UN Resolution 2036 in New York, giving the African Union Mission to Somalia (AMISOM) extra troops, including the support for Kenya Defence Forces (KDF) to join AMISOM.
Biashara Uingereza ni miongoni mwa washirika wakuu wa kibiashara wa Kenya barani Ulaya na chanzo kikuu cha uwekezaji.
5 areas of cooperation
- Biashara, uwekezaji na ukuaji wa kijani
- Hali ya hewa na mazingira asilia
- Sayansi na teknolojia
- Usalama na utulivu
- Diaspora na uhamaji
Wasiliana Nasi
Uchunguzi umetumwa
Asante. Tumerekodi ombi lako chini ya kumbukumbu namba na atajibu kupitia barua pepe ndani ya siku 2 za kazi.
Wakati wa dharura nje ya nchi? Usisubiri jibu la barua pepe. Piga simu kwa nambari ya simu ya ubalozi ya saa 24/7 kwa +254 20 331 8888.
Kabla ya Kutembelea
Nini cha kuleta
- Nambari yako ya uhifadhi (weka nafasi mtandaoni kabla ya kuja).
- Pasipoti halali au kitambulisho cha kitaifa, na nakala yake.
- Nyaraka saidizi za huduma yako.
- Uthibitisho wa malipo yoyote ya eCitizen kwa huduma.
- Fika takriban dakika 10 mapema, ukiwa na kalamu.
Ikiwa unaishi mbali na London, uliza misheni kuhusu mabalozi wa heshima au kliniki za kibalozi zinazotembea karibu nawe.
Tunapokuwa tumefunga
Misheni huzingatia sikukuu za umma za Kenya na sikukuu za umma za Ufalme wa Muungano.
Kenyan public holidays
- 1 JuniSiku ya Madaraka
- Oktoba 10Siku ya Utamaduni (Huduma)
- Oktoba 20Siku ya Mashujaa
- 12 DesSiku ya Jamhuri
- 25–26 DesKrismasi na Siku ya Ngumi
- 1 JanuariSiku ya Mwaka Mpya
- MbalimbaliIjumaa Kuu, Jumatatu ya Pasaka na Idd