Karibu kwenye Ubalozi Mkuu wa Kenya, London
Ulinzi wa kibalozi, hati na usaidizi wa diaspora kwa Wakenya nchini Uingereza. Misheni hii pia imeidhinishwa kwa Jumuiya ya Madola na Shirika la Kimataifa la Bahari.
Ulinzi wa kibalozi, hati na usaidizi wa diaspora kwa Wakenya nchini Uingereza. Misheni hii pia imeidhinishwa kwa Jumuiya ya Madola na Shirika la Kimataifa la Bahari.
Huduma za kibalozi na diaspora katika Ubalozi Mkuu wa Kenya jijini London.
Kukamatwa, kizuizi, kulazwa hospitalini, kifo, pasipoti iliyopotea au shida. Afisa wa zamu hujibu wakati wowote, ikiwemo sikukuu za umma.
Pata msaada na maswali →Toa jina lako kamili, namba yako ya pasipoti ikiwa unayo, mahali ulipo na nini kimetokea.
Familia, wakili au mwajiri wako. Kwa ridhaa yako tunawapa taarifa mpya.
Tunatembelea inapopaswa, tunawasiliana na mamlaka za humu nchini, na tunashughulikia kesi yako hadi itatuliwe.
Hatuwezi kulipa faini au ada za kisheria, kukuhakikishia kuachiliwa kwako, au kuingilia kati katika mahakama za nchi nyingine.

H.E. Amb. Maurice Makoloo is pleased to welcome you to the official website of the Kenya High Commission in London. This platform is designed to provide convenient access to essential information on Kenya's trade, business and investment opportunities, as well as the range of consular services offered by the Mission.

Taarifa, matangazo kwa vyombo vya habari na habari mpya kutoka Ubalozi Mkuu wa Kenya jijini London.
Angalia hali ya miadi, maombi au usajili katika Ubalozi Mkuu wa Kenya jijini London.
Nambari yako ya marejeo ilionyeshwa ulipotuma ombi, kwa mfano BK-2026-9F31D2.